• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack Nokia N97Mini Firmware V11 bằng Phoenix

nin1009

ngưng lại, hồi nãy mình viềt lộn,còn ngừng lại được không,nếu ngừng lại đươc thì rút cáp ra đi,đừng bấm yes

nin1009

đừng làm liều,cả chục triệu lận đó:)),nói thật với bạn mình cài phoenix rồi mà chưa có up lần nào hết:p,bạn đang up bằng gì,đừng vội hãy hỏi những bạn nào rành về vấn đề này cho rõ rồi hãy up cũng chưa muộn mà,nếu up FW lên rồi thì sẽ không đưa xuống được đâu,khi mình up FW rồi thằng care không còn bảo hành cho mình đâu,đó là ý kiến riêng của mình thôi,tùy bạn:-??

LeMyChinh

ngưng lại đi bạn đừng làm liều

Là bấm yes hả anh? có bị sao ko? anh cũng làm như vậy rồi àh? Em xin lỗi phải hỏi kỹ vì em không rành. Lỡ có gì là chít em luôn :(

ngưng lại, hồi nãy mình viềt lộn,còn ngừng lại được không,nếu ngừng lại đươc thì rút cáp ra đi,đừng bấm yes

Chưa bấm. hjx hjx Sao em bị lỗi kỳ vậy ta?

đừng làm liều,cả chục triệu lận đó:)),nói thật với bạn mình cài phoenix rồi mà chưa có up lần nào hết:p,bạn đang up bằng gì,đừng vội hãy hỏi những bạn nào rành về vấn đề này cho rõ rồi hãy up cũng chưa muộn mà,nếu up FW lên rồi thì sẽ không đưa xuống được đâu,khi mình up FW rồi thằng care không còn bảo hành cho mình đâu,đó là ý kiến riêng của mình thôi,tùy bạn:-??

pm riêng đi 2 đại ka.cứ bấm yes sợ quái jei`.die mang lên care bảo hành luôn.bảo đang dùng tự dưng bị thế là ok
xem lại cái đường dẫn của bạn xem đã đúng chưa nhé

azkaban3000

Tại sao mình up xong rồi, check đã đúng firm mới nhất rồi mà kô thấy RP+ là sao :(

maiphutinhem

mình có cái n97mini muốn hack ( RM555) nhưng FW của mình lại la11,0,102 không hiểu sao ko phải là 11,0,045. mình có thể đưa về 11,0,045 được không ai biết chỉ mình với cảm ơn nhiều

maiphutinhem

Làm hết các bước trên. Giờ bấm Rẻubish thì nó báo thế này:
"An optional file is missing. the file is :RM555_RM553_014_000_M015.fpsx would you like to continue the flasing?"
Hic hic, vậy là sao vậy mấy anh? Yes hay No? Không biết lỗi này là thiếu cái gì nữa?

Ai biết làm ơn chỉ dùm. Em đang ngồi đợi. hu .hu:((

Có ai biết bị giống bạn này là sao không mình cũng bị như vậy nên không hack được chán wes. Ai bít giúp mình với cảm ơn

maiphutinhem

Xong tui rồi không hiểu sao the flashing failed. Do you like to retry the flashing?

HRESULT 0x8401227a (-2080300422)

Flash: Phone reported that it does not allow to flash SW becasue it is older than existing. . giờ màn hình trắng xóa không biết làm sao giờ ai biết cứu với híc:| Tại sao FW của mình không phải là 11,0,045 mà lại là 11,0,102 híc ở trên lại thông báo là 0,45 cũ hơn ai biết cúu với

Chỉnh sửa cuối: