• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone bằng 1 file .sisx

Status
Không mở trả lời sau này.

tienlp

Firstly this hack works on the new firmwares [os 9.3 FP2 phones]. However, it should work with all firmwares now hackable. All other similar devices are already present on the forum but the point of my message is to offer the fastest available ******** for the Symbian operating system. Just download the attachment only for binpda hacking kit and your phone is ready to be hacked in 2 minutes. Even all installserver.exe for all phones are included in this single file. So you do not move the files here and there with xplore. No more errors in the certificate, no more license expired. Just install any file, even if the signature or certificate expired ... During installation choose the server installation according to your phone .. As seen in sceenshot or to choose 3 files.
* Binpda Security Manager
* Installserver.exe [as telephone]
* Capsoff driver [as telephone]

SYMBIAN DEVICE LIST
Symbian 9.1 [Pre-FP1 devices]
-------------------
Nokia N77
Nokia E61i
Nokia E65
Nokia N93i
Nokia N91 8GB
Nokia E62
Nokia E50
Nokia 5500
Nokia N93
Nokia N73
Nokia N80
Nokia N71
Nokia N92
Nokia E70
Nokia E60
Nokia E61
Nokia 3250

Symbian 9.2 [FP1 devices]
---------------
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95

Symbian 9.3 [FP2 devices]
-------------------
Nokia N96
Nokia N85
Nokia N79
Nokia 6220c
Nokia E66
Nokia E71

Do chưa có fone để hack nên bà con down về hack thử và cho ý kiến ạh :-?
Bác nào rảnh dịch cụ thể giùm em nha, vừa đi chơi tết về oải lắm ~_~ e dịch đại khái thế này:

- Khi cài đặt file này, nó sẽ bao gồm tất cả: SecMan, Install Server cho các dòng máy hoặc hệ điều hành, Caps Off cho OS 9.1 & 9.2.
- Sau khi đã cài rồi thì reboot điện thoại thôi, ai muốn chắc ăn thì vào Ứng dụng (Application) để chạy SecMan, xong nó cũng tự reboot.:-?
- Chỉ hoạt động trên các firmware hack được
DOWNLOAD

Mã:
http://www.mediafire.com/?sharekey=6abf6eca34f8ebf3d2db6fb9a8902bda

Nguồn: Cracked by BinPDA forum

Mã:
http://www.crackedbybinpda.com/forum/showthread.php?t=862

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
Em tưởng N96 vốn ko hack dc chứ bác ? :-?

nếu theo những gì bạn viểt thì N96 hack đc mà

Symbian 9.3 [FP2 devices]
-------------------
Nokia N96
Nokia N85
Nokia N79
Nokia 6220c
Nokia E66
Nokia E71
kiểu này chắc cũng chỉ là những file cũ gộp lại,chưa có gì mới.em có con N82 v3 pác nào hack đc chỉ giáo em với

tienlp

Cái này là em "chôm" từ bên forum fan của BinPDA :-? 81 đã hack, 96 thì mò mãi ko ra ... bác nào đang có N81 thì hack thử xem ạh :-?

v3 pác nào hack đc chỉ giáo em với

Em quên mất, cái này chỉ dùng trên các firmware hack dc thôi, sorry bác :(

xiah_pro

vấn đề là n-gage 2.0...và một số trò khác chỉ máy hack mới có được

spiderman_anhvu

V30 là cái gì? Bạn post version FW đầy đủ AE mới trả lời được chứ :-?
Ví dụ 10xxx, 20xxx, hay 30xxx chả hạn! hoo hoo

Ý bạn ấy nói là firmware của Nokia N82 v30.0.019 đó mà, mà Nokia firmware v30 thì cũng chỉ có mỗi version này thôi mà :D

tiny1990

cái này có cần sign để cài không? nếu chỉnh ngày thì chỉnh về ngày mấy để cài được?

laogiade

pà koan cho hỏi cách hack n82 nhé thank nhìu nhìu hack con n95 được oày mà n82 hok được cú wá ốm mấy ngày

Kojiro

Super V.I.P
File này cũng giống như của Dakka thôi, khác 1 cái là chọn hết khi cài, không cần qua bước Xplore và hellocarbide :)

Nếu không có tiến triển thì anh em báo mình khóa topic :(

tiny1990

File này cũng giống như của Dakka thôi, khác 1 cái là chọn hết khi cài, không cần qua bước Xplore và hellocarbide :)

Nếu không có tiến triển thì anh em báo mình khóa topic :(

Khóa làm gì hả sếp? cái này hay đó chứ, mọi thứ chỉ cần 1 file. còn 9.3 thì bó tay rùi hjhj

spiderman_anhvu

Khóa làm gì hả sếp? cái này hay đó chứ, mọi thứ chỉ cần 1 file. còn 9.3 thì bó tay rùi hjhj

bác Kojiro chỉ nói là "khóa" thôi chứ có phải là "xóa" đâu :D, theo mình cứ lock topic lại thôi, vì xét cho cùng cũng không phải là 1 ứng dụng có thể hack được các fw trên các máy chưa hack được. Chỉ là 1 ứng dụng hack thôi. Dù sao, cũng thank bạn chủ topic vì có công sưu tầm cho anh em :)

gannine

chà có ghi N85 hack được, em thử down ve cái , nếu được thì thanks bác nhé

Status
Không mở trả lời sau này.