• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone cực nhanh ( cài gì đến cũng đã đến)

Status
Không mở trả lời sau này.

mrtien169

Mình ko hack dc, muốn xóa Rompatcher ko dc. Mình chưa hack dc nên ko thể vào sys/bin dc. Format lại có mất ko bạn Nguyenpa.....

trieu94

Format lai la mất tiu luôn, an tâm đi, nếu xóa trong c:\sys\bin thì RomPatcher thấy nhưng không chạy được, để đó cũng không sao cả.

Kojiro

Super V.I.P
Mình ko hack dc, muốn xóa Rompatcher ko dc. Mình chưa hack dc nên ko thể vào sys/bin dc. Format lại có mất ko bạn Nguyenpa.....

Format lai la mất tiu luôn, an tâm đi, nếu xóa trong c:\sys\bin thì RomPatcher thấy nhưng không chạy được, để đó cũng không sao cả.

Bạn cài file sis này vào ổ C rồi remove bình thường nhé.

dangduc

Tại sao mình hack cách này xong thì nó vẫn không thể cài được bản Kaspersky Anti-Virus 7.0.32 của Illution đã hack nhỉ ?? ( Bản này cần hack phone mới cài được ) plz help

MinhThang

Manager
Cần giúp đỡ N77 kết nối cổng COM chỉ hiện (nokia n77usb) không có (com là bao nhiêu cả) vậy là sao các bác hãy giúp em nhanh lên, cảm ơn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
Cần giúp đỡ N77 kết nối cổng COM chỉ hiện (nokia n77usb) không có (com là bao nhiêu cả) vậy là sao các bác hãy giúp em nhanh lên, cảm ơn nhiều.

Bạn bật TRK trong phone chưa? Vào đúng Port của Devive Manager không? Có chọn kết nối PC Suite k? Khi kết nối phải có báo thứ k thể k được bạn à!

solochom1989

Bạn bật TRK trong phone chưa? Vào đúng Port của Devive Manager không? Có chọn kết nối PC Suite k? Khi kết nối phải có báo thứ k thể k được bạn à!

Mình bị y chang bạn này , mặc dù đã bật TRK lên rùi , đã chọn PC Suite rồi , nó chỉ hiện N82 USB

trieu94

Mình bị y chang bạn này , mặc dù đã bật TRK lên rùi , đã chọn PC Suite rồi , nó chỉ hiện N82 USB

Cái này bạn cài secman thì ok đó, vì secman tự tìm port luôn... Cái này do máy của bạn bị lỗi gì đó, remove cài lại vẫn vậy à, chạy secman đi bạn....

Kojiro

Super V.I.P

Tại dòng N82 USB, bạn nhấp chuột phải chọn Properties, tại Tab Port Settings chọn Advanced bạn sẽ thấy cổng COM là bao nhiêu.

vanchinh

mình mới tham gia vào diễn đàn nên không biết cách hack,mình xài E61i có bạn nào chỉ dùm mình cách hack được không

longs

Mấy huynh giúp em với,em đã làm đúng các bước rồi nhưng khi nhấn RPinstall.exe và điền cái cổng rồi nhấn INSTALL thì lại báo lỗi là disconnect mong mấy huynh giúp đỡ em với:mad:)=D>

phuclv

Hack 6120C

Cho mình hỏi 6120C có hack được theo hai cách trên không vậy?
Sao mình làm theo hướng dẫn nhưng không truy cập được vào thư mục hệ thống trên C: để chép các file hack vào.

Có cách nào khác dể hack 6120C xin mọi người chia sẻ nhé

Thanks

Kojiro

Super V.I.P
mình mới tham gia vào diễn đàn nên không biết cách hack,mình xài E61i có bạn nào chỉ dùm mình cách hack được không

Đọc bài tại trang 1 nha bạn!

Mấy huynh giúp em với,em đã làm đúng các bước rồi nhưng khi nhấn RPinstall.exe và điền cái cổng rồi nhấn INSTALL thì lại báo lỗi là disconnect mong mấy huynh giúp đỡ em với:mad:)=D>

Có thể bạn đã chạy sai file RP, chạy file kia đi bạn!

Cho mình hỏi 6120C có hack được theo hai cách trên không vậy?
Sao mình làm theo hướng dẫn nhưng không truy cập được vào thư mục hệ thống trên C: để chép các file hack vào.

Có cách nào khác dể hack 6120C xin mọi người chia sẻ nhé

Thanks

Bạn làm đến bước CapsOff được không? Nếu được phải nhấn CapsOff mới có thể truy cập vào C:/sys nhé!

longs

Anh có thể nói rõ hơn không?em đã chạy đúng file của OS 9.1 mà,em đang xài N73 ME nên chạy file RPINSTALLER.EXE của pre_FP1 đúng không?nhưng nó cứ báo lỗi disconnect hoài àh,mong anh hãy giúp đõ em..

Cám ơn anh rất nhiều!!!!!;;)

Kojiro

Super V.I.P
Anh có thể nói rõ hơn không?em đã chạy đúng file của OS 9.1 mà,em đang xài N73 ME nên chạy file RPINSTALLER.EXE của pre_FP1 đúng không?nhưng nó cứ báo lỗi disconnect hoài àh,mong anh hãy giúp đõ em..

Cám ơn anh rất nhiều!!!!!;;)

Mình còn lẫn lộn preFP1 và FP1 đây. Vì vậy file nào chạy không được thì bạn chạy file còn lại nhé :D

gialac_vltk

Cannot connect to metroTRK (7E 80 01 20 5E 7E )
lỗi này mình bị hoài dù đúng cổng và đúng trình tự , đến bước này thì bó tay khi dùng rom patcher. mình dùng n95 cài s60_3_1_app_trk_2_7.sisx và rompatcher FP1... bạn nào rành thì chỉ giúp

Status
Không mở trả lời sau này.