• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone cực nhanh ( cài gì đến cũng đã đến)

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhha

Posted via Mobile Devicekg vấn đề j đâu bạn ơi. Cứ vọc thoải mái đi. Dùng smartphone không vọc thì chán lắm!

Mr_Tommy

Hack phone để truy cập vào file hệ thống thôi. Chứ ko ảnh hưởng gì đế Mass cả. bạn xem lại có để ứng dụng nào chạy ngầm k.

làm sao xem đc có ứng dụng nào chạy ngầm hả anh. Em phải reset 2 lần và quyết định ko hack phone nữa. Anh bày cho em với. Hack phone thick hơn nhìu

Kojiro

Super V.I.P
làm sao xem đc có ứng dụng nào chạy ngầm hả anh. Em phải reset 2 lần và quyết định ko hack phone nữa. Anh bày cho em với. Hack phone thick hơn nhìu

Bây giờ bạn chưa hack đúng k? Bạn gỡ hết ứng dụng bạn cài, làm như mới á. Sau đó hack phone xem có dùng dùng được Mass k? À mình hỏi bạn có chép font thêm để dùng không đó :-? Có sài font là k dùng Mass được à :)

trinhha

Posted via Mobile Devicemình nghĩ bạn tháo thẻ nhớ ra format máy là tốt nhất, sau đấy gắn thẻ vào đầu đọc thẻ kg cần format chỉ cần xoá hết tất cả các thư mục thuộc về hệ thống như sys, system, private... Chỉ để lạ nhạc, hình và các file bạn cần(bộ cài, tài liệu...).
Lúc nay máy và thẻ bạn sạch tinh chắc chắn bạn sẽ thành công. Mà nên dùng secman hack là ok nhất!

Mr_Tommy

Bây giờ bạn chưa hack đúng k? Bạn gỡ hết ứng dụng bạn cài, làm như mới á. Sau đó hack phone xem có dùng dùng được Mass k? À mình hỏi bạn có chép font thêm để dùng không đó :-? Có sài font là k dùng Mass được à :)

mình ko chép font nào cả. Mình chỉ chép thêm cái mà bạn bảo là ko cần sign là thôi

Kojiro

Super V.I.P
mình ko chép font nào cả. Mình chỉ chép thêm cái mà bạn bảo là ko cần sign là thôi

Có lưu tin nhắn trên thẻ không bạn? Quái lạ mình chưa gặp bao giờ :-? Có lẽ mình thua :(

devil13

có lẽ là tại pm chạy ẩn đó,như handy blacklist vậy đó,bạn check kĩ lại nha bạn

trinhha

Posted via Mobile Device nếu là ctrình chạy ẩn thì bạn có thể ktra bằng Best.Taskman. Nếu có thì close đi là ok

Mr_Tommy

có lẽ là tại pm chạy ẩn đó,như handy blacklist vậy đó,bạn check kĩ lại nha bạn

đúng rùi mình cài handy blacklist. Nếu thế thì phải làm sao hả bạn. Mình vừa hack phone lại nó bị đúng như thế luôn

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
là sao??? :-?. Mình gà bạn chỉ rõ hơn đc ko

Có nghĩa vào Setting hay Option gì đó, bạn chọn Deactive (bỏ Active) có nghĩa là dừng nó rồi chọn Exit để thoát ra là nó hết chạy ngầm.

Mr_Tommy

Có nghĩa vào Setting hay Option gì đó, bạn chọn Deactive (bỏ Active) có nghĩa là dừng nó rồi chọn Exit để thoát ra là nó hết chạy ngầm.

đã test và...ko thành công huhu. Reng lạ quá thôi. Em làm cái cài soft mà ko cần sign cũng ko đc :((

Kojiro

Super V.I.P
đã test và...ko thành công huhu. Reng lạ quá thôi. Em làm cái cài soft mà ko cần sign cũng ko đc :((

Nó báo file corupted hả bạn :-? Bạn gỡ cái blacklist ra đi, test thử xem do cái gì.

Mr_Tommy

Nó báo file corupted hả bạn :-? Bạn gỡ cái blacklist ra đi, test thử xem do cái gì.

Mình đã dí menu để kiểm tra và đã tắt hết chương trình thế mà vẫn báo là memory in use

trinhha

bạn phải kiểm tra bằng c.trình chạy ẩn bằng bets.taksman. dí menu không loại bỏ hết đc đâu!

Status
Không mở trả lời sau này.