• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandWave_beta 2 S60v3-v5 (trang 13)

hoangtrongdat

cảm ơn nhiều nhé. phần mềm rất hay, nhwng cho mình hỏi làm sao để bỏ cái camera trên cùng bên trái màn hình hả bạn?

Bo0Bo0

Phần mềm good quá,thanks anh rồi nha,mỗi tội xem ảnh ở chế độ lanscape thì ko được thôi..huhu

didadi

Em dùng máy E65 cài đc nhưng khi chạy trương trình lại bị đẩy ra ngay!máy e có chức năng VideoCall và hình như cũng có camera trước(ko bít có fải ko nữa nhưng nhìn jống lém!:D).Các bác xem hình dưới xem có phải đấy là camera ko?

Ko bít máy e có dùng đc soft này ko các bác???

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng máy E65 cài đc nhưng khi chạy trương trình lại bị đẩy ra ngay!máy e có chức năng VideoCall và hình như cũng có camera trước(ko bít có fải ko nữa nhưng nhìn jống lém!:D).Các bác xem hình dưới xem có phải đấy là camera ko?

Ko bít máy e có dùng đc soft này ko các bác???

Ko phải rồi! Phải có camera mặt trước cơ, cái đó chỉ là cái cảm biến ánh sáng thôi, đổi máy đi :D

xiaohuang

Cái đó hình như là đèn cảm biến ánh sáng chứ ko phải camera đâu bạn ạ? Bạn có thấy nó nháy sáng vào ban đêm không?

nhocpro

app này hay đó ngồi nghịch chút là wen tay ah. nói chung với bản beta này ae dùng để next track trong music player cho vui thôi. ráng đợi bản chính thức ra đi :D

tiny1990

đà CÓ BẢN CHÍNH THỨC RỒI, MÀ KHÔNG THÈM RA ĐÓ CHỨ, HẸN NOEN & HAPPYNEWYEAR NHÉ

Kojiro

Super V.I.P

Yêu cầu không post bài chữ hoa.

Không đề cập đến những cái không chia sẻ (có thể không có để mà chia sẻ)

khakhachua

TRỜI SAO KHÓ XÀI THẾ. next mãi mới đc 1 phát. trên cái hình góc trái màn hình mình di tay qua nó nháy nháy rùi mà chẳng next đc. đúng là bản beta. đáng lẽ khi nó nháy thì phải làm viẹc roài chứ. umh

tên này làm anh em thất vọng quá mồ. sợ lại bốc phét thui. mong bản chính thức sẽ hiệu quả hơn

kaizuki

Posted via Mobile Device Đã có bản chính thức mà không xài được chán ghê . tiny biết thông tin ở đâu vậy. mà bản sau có thêm chức năng nào mơí mẻ ko thế

hoang6300

TRỜI SAO KHÓ XÀI THẾ. next mãi mới đc 1 phát. trên cái hình góc trái màn hình mình di tay qua nó nháy nháy rùi mà chẳng next đc. đúng là bản beta. đáng lẽ khi nó nháy thì phải làm viẹc roài chứ. umh

tên này làm anh em thất vọng quá mồ. sợ lại bốc phét thui. mong bản chính thức sẽ hiệu quả hơn

muốn qua phải thì quẹt tay từ bên trái wa pác ơi :D phải cho nó nháy phần bên trái rồi nháy phần bên phải là wa ngay ấy mừ :D
nhạy dzữ lắm á :D
đc wa trái wa phải thui...
Cái gì cũng phải từ từ
=> ngồi xuống...ăn miếng pánh uống miếng nước mà chờ :D
"pm quẹt quẹt" :D

Bó tay chứng nào tật nấy vẫn ko sửa được. Hơi bức xúc tí mong các mod thông cảm:)

Báo cáo ông tiny là đến admin của các web điện thoại uy tín trên thế giới còn đang dùng bản như chúng ta nhá.

anhxike

Bản beta này chỉ có tác dụng 2 chiều:qua trái và qua phải. chứ chưa đc 5 chiều. Hy vong bạn chính thức sẽ hỗ trợ thêm. Mới đi biễu diễn với máy thàng bạn heheh. Nhưng xuất hiện cái camera nhỏ ở góc làm mất đi tính nổi bậc của PM. Nếu ko có cái camera đó thì chắc ko ai biết mình đang ảo thuật :))>:)