• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Ôi chu đáo wá. Giờ tìm cái " Hjsplit" ở đâu ta ?
Posted via Mobile Device
down xong bằng mobile rùi lên pc gjải nén nha!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
down xong bằng mobile rùi lên pc gjải nén nha!
Posted via Mobile Device

Hoàn toàn chính xác. Cuối cũng vẫn phải cần PC để ghép lại nhưng đó là cách duy nhất để đính kèm nhưng soft có dung lượng lớn hơn 2MB hiện nay.

Khoaaa

mình cài bản VH rồi cập nhật thi nó thông báo "wrong sẻial number". Theo chũ topic nói thi cài bản 6.0x thì reg đc. mà mình tìm hoài ko thấy bản 6.0.x đâu hết

Auto

mình cài bản VH rồi cập nhật thi nó thông báo "wrong sẻial number". Theo chũ topic nói thi cài bản 6.0x thì reg đc. mà mình tìm hoài ko thấy bản 6.0.x đâu hết
Tr0ng file đính kèm là link down file và hd cài bản 6.x
Posted via Mobile Device

Khoaaa

oài cái link get4share đó vào ko đc. hình như bị hư rồi thì phải

BuuPhucCT

Well-Known Member

Trong file đính kèm là link down nguyên cả gói PM đó bạn. Trong gói PM đó mới có bản 6.0.x. Còn bản VH của anh Minhthang là bản 7.0 mới nhất. Bạn phải cài bản 6.0.x rồi update để làm nền rồi gỡ ra cài tiếp bản 7.0VH của anh Minhthang thì mới đăng ký được. Bản 6.0.x là bản giúp cho PM có thể đăng ký được đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member
oài cái link get4share đó vào ko đc. hình như bị hư rồi thì phải

Hư đâu mà hư. Tui mới up hôm qua và mới test lại tức thì. Còn ngon lành. bác ktra lại mạng của bác xem sao nhé.:)

Khoaaa

ac ac chủ topic đưa cái link "LINK:http://www.4shared.com/file/119166334/d5dda144/Handy_Weather_7_S60v3_Full.html" dư chử LINK đằng trước ko chú ý copy hết hèn gì duyệt ko đc. :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
ac ac chủ topic đưa cái link "LINK:http://www.4shared.com/file/119166334/d5dda144/Handy_Weather_7_S60v3_Full.html" dư chử LINK đằng trước ko chú ý copy hết hèn gì duyệt ko đc. :D

Bỏ chữ LINK đi chứ bác. Mình phải để cho biết nó là cái link mà.:D

Khoaaa

làm sao để cho hiện ngoài desktop thế bác Phúc. Tìm hoài mà ko thấy

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bác phải cài thêm PM Handy Shell nữa thì mới có thể hiển thị được phần dự báo thời tiết giống như hình. Hai cái này của cùng một hãng nên nó hỗ trợ cho nhau.

cuthoi

Sao mình tải cái bản đồ nó không có các thành phố của Việt Nam được bạn nhỉ? Không giống như hình bạn chụp đó, có Hà Nội và Hồ Chí Minh đó, hay là mình tải sai, bạn có thể hướng dẫn mình được không?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình tải cái bản đồ nó không có các thành phố của Việt Nam được bạn nhỉ? Không giống như hình bạn chụp đó, có Hà Nội và Hồ Chí Minh đó, hay là mình tải sai, bạn có thể hướng dẫn mình được không?

Bản đồ chụp từ vệ tinh nên nó sẽ bao quát toàn bộ khu vực đông nam á bạn à. Còn thời tiết thì nó đã có thông tin cho từng TP.;;)

MinhThang

Manager

Bạn chọn tải bản đồ khu vực Đông Nam Á, phóng to sẽ thấy Tp.HCM và HN.

trunganh0412

cho em hỏi cài này có bị lỗi không vây.Mấy hôm nay nắng mà toàn báo mưa không vậy.Chắc xóa luôn thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho em hỏi cài này có bị lỗi không vây.Mấy hôm nay nắng mà toàn báo mưa không vậy.Chắc xóa luôn thôi

Mình đã nói là nó chỉ mang tính tham khảo thôi chứ dự báo thì làm sao mà chính xác 100% được chứ. Trong vòng 5-10 phút thì thời tiết đã có thể thay đổi rồi. Ngay cả dự báo thời tiết trên Tivi vẫn bị sai như thường mà bạn. Còn xài hay k thì tùy bạn thôi chứ ở Cần Thơ thì hôm nay mưa suốt nên nó quá chính xác.

Khoaaa

bác Phúc ơi cái Handyshell 1.04 cài cho 5320 ko xài đc. Cài xong nhưng mà vào ko đc. Thiệt là quái lạ mà
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác Phúc ơi cái Handyshell 1.04 cài cho 5320 ko xài đc. Cài xong nhưng mà vào ko đc. Thiệt là quái lạ mà
Posted via Mobile Device

Bác xài bản nào thế? Vào ngay trang chủ của nó down bản TRIAL test thử xem. Coi chừng mấy bản FULL bị lỗi đó.:D
Bác vào ĐÂY mà down về đảm bảo xài OK.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member

Tặng bác vài tấm ảnh khi dùng kết hợp Handy Shell và Handy weather thì nó sẽ pro như vậy nè.b-)b-)
Và đây là bản cài Handy shell ver 1.04 mới nhất đây.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

ok đã test thành công. Dow bản handyshell trên trang chủ xài đc 14 ngày, may mà tìm đc cái code cho handyshell. Share cho ae nào xài luôn nè.
47058704-79332525

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.