• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7.0 - PM dự báo thời tiết (trg 31)

Status
Không mở trả lời sau này.

dkdk

tải qua Gprs có chắc tốn tiền lắm phải ko các bác!!!

caothanhhai

Gỡ ra cài từ đầu ( đã xóa forder weather trong epocware ) mà vẫn báo 14 ngày Trial các bác al

Ntv_79

Gỡ ra cài từ đầu ( đã xóa forder weather trong epocware ) mà vẫn báo 14 ngày Trial các bác al

gỡ ra, cài lại bản 6.x --> update OK, gỡ ra, cài bản 7. sau đó nhập ky trong file text nữa. Bạn đã làm các bước đó chưa?

pinkdouble

cài được rồi nhưng giờ lại không update được nữa nó cứ báo lổi không à,chán quá

cuongioli

Hiện tại phiên bản 7 đã bị blacklist cái serial bạn ah. Ai có cách khắc phục chỉ anh em với.
Khi update thời tiết ngày mới nó bảo lỗi "Wrong Seri@l"

romano81

Hiện tại phiên bản 7 đã bị blacklist cái serial bạn ah. Ai có cách khắc phục chỉ anh em với.
Khi update thời tiết ngày mới nó bảo lỗi "Wrong Seri@l"

Bạn nên đọc những bài viết trước để biết cách khắc phuc. túm lại là xóa đi cài lại.

cuongioli

Ý mình là có cách nào sài ko phải gỡ đi cơ. nếu chưa có thì chắc phải dùng cách đó vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ý mình là có cách nào sài ko phải gỡ đi cơ. nếu chưa có thì chắc phải dùng cách đó vậy

Có một cách như thế đó bạn. bạn cứ mua k3y xịn sẽ xài thoải mái khỏi cần xoá cài lại gì cả. Đã xài đồ chùa thì phải chịu khó. Tốn tiền thì mọi thứ đều ổn.

emrity

huhuhuhu...cái của em nó báo wrong serinumber ..giờ phải làm sao hả các bác??:((

hugdajkaz

sao máy e hôm nay nó lại đòi key mới r? lạ thiệt , có bác nào bị như e ko?

vuphihai

Tôi làm lại rồi, dùng được key chủ topic đã cho. Các bác xóa rồi cài lại đi! Lưu ý: trong quá trình cài các bác phải đọc một tí, có chỗ nó hỏi phải kết nối internet thì đừng kết nối kẻo 2 ngày sau nó lại đòi key đấy. Sau đó các bác khởi động lại và dùng bình thường.

you2youto

Chỉ xài được một thời gian thôi, ban đầu nó báo Serial Seccessful xong Update thì Wrong Serial. Hizz buồn

MinhThang

Manager
Chỉ xài được một thời gian thôi, ban đầu nó báo Serial Seccessful xong Update thì Wrong Serial. Hizz buồn

Làm lại như từ đầu xem có được không, đa phần các Soft kiểu này sẽ bị Lock sau 1 thời gian sử dụng. Bị quá nhiều rồi nay xem Tivi cho khỏe.:))

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bản 6.0.x KR chưa hoàn toàn nên sau 1 time nên gỡ ra cài lại là xài bình thường thôi, xài đồ chùa thì phải chịu khó thôi bạn.;;)

kp_enter

Bản 6.0.x KR chưa hoàn toàn nên sau 1 time nên gỡ ra cài lại là xài bình thường thôi, xài đồ chùa thì phải chịu khó thôi bạn.;;)

Có cách này mình nghĩ là sài đc mọi người test thử nhé.
Chỉ cần cài bản mới nhất thôi. Khi vào thì mất công ấn chọn Trial thôi :D
Hết 14 ngày dùng thử thì vào C:\Private\2000139f xóa file HandyWeather.ini đi hoặc nếu lười thì khi mới cài ra mở X-plore ấn phím số 6 chọn thuộc tính cho file HandyWeather.ini là read-only thử xem có đc ko nhé (cách này mình ko chắc lắm :D nó tương tự giống như với file blacklist của KIS và KAV trên PC :p) Mất công chọn Trial khi mở ứng dụng nhưng đỡ phải gỡ và cài lại

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hết 14 ngày dùng thử thì vào C:\Private\2000139f xóa file HandyWeather.ini đi hoặc nếu lười thì khi mới cài ra mở X-plore ấn phím số 6 chọn thuộc tính cho file HandyWeather.ini là read-only thử xem có đc ko nhé (cách này mình ko chắc lắm :D nó tương tự giống như với file blacklist của KIS và KAV trên PC :p) Mất công chọn Trial khi mở ứng dụng nhưng đỡ phải gỡ và cài lại

Cách này giống như là reset TRIAL phải k bác. Mình thấy cũng là 1 cách hay để test.

MinhThang

Manager

Không được đâu em ơi đã test.:D

Status
Không mở trả lời sau này.