• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

ruavang10kg

Vào hồi 12h 05 ngày 14/2 cuộc gặp gỡ online bắt đầu để chúc mừng sinh nhật lần thứ 19 của Tom_codon(Hoàng) giữa ruavang10kg(Đức) và chính chủ. Sau đây Tom_codon sẽ tiếp tục miêu tả chi tiết hơn

Chỉnh sửa cuối:

Tom_codon

Super V.I.P
Thực sự Tom thật sự bất ngờ khi nhận được lời chúc mừng sinh nhật của những người bạn pdaviet của Tom.Đây thực sự là những lời chúc rất rất có ý nghĩa với Tom.Chúng ta tuy chỉ biết nhau trên mạng,nhưng cảm giác thật thân thiện và gần gũi.
Tom dùng chiếc Uni của mình và gọi điện về cho từng người bạn pdaviet để cùng nhau dzô.
Lần đầu tiên sinh nhật qua internet và mạng điện thoại cảm giác cũng thật mới lạ.Vui ghê :D :D :D

Đang uống đến chén thứ 3 rồi.Sẽ cập nhật ảnh lên sau.
Thanks tất cả những người bạn của tôi.:) :)

longnhi88

longnhi88 chúc mừng Sinh nhật tom_codon

1 số hình ảnh buổi nhậu online của longnhi88 gửi tới tom_codon,chúc mừng sinh nhật tom_codon.

Hy vọng tom ngày càng khỏe mạnh để build ROM cho anh em và để tán chuyện với longnhi :))

Chỉnh sửa cuối:

longnhi88

hơ hơ anh em tôi tin nhau là chính. Cần jì đâu kể cả trà đá cũng là uống mừng.

YingYu

chúc mừng sinh nhật đồng chí Tom luôn thể :D
năm mới thêm tuổi mới nhiều "em" mới

ruavang10kg

Ông không biết thì kệ ông,bọn tôi biết với nhau là được rồi. Nói chung bọn tôi uống mừng sn tom_codon chứ mừng ông đâu.

longnhi88

Ruavang10kg nhìn thấy Longnhi88 tu cốc to quá,nên chơi cả chai cho máu,vừa bị sặc một phát tí toi.=)) =)) =))

Hiện tại đã phê xin Tom đi ngủ trước để ngày mai chiến đấu với Girl friend làm chọn trách nhiệm ngày valentine.

nguyenpa

Super V.I.P
ạc ạc, ko co WC nhưng cũng=)) =)) =)) =)) =)) chúc bác TOM nhà ta năm mới mạnh khoẻ, ngày càng đẹp trai để con gái mê dài dài=D> =D> =D> =D> :D :D :D :D :D >:) >:)

vutheduong

Xin lỗi, nói chút cho vui, rất vui vi nhìn thấy Tom tre tuổi mà tài giỏi như thế

YingYu

trời, ông LongNhi làm hoành tráng quá, ai theo cho kịp. định gắn con exec vô làm WC với anh em mà thấy kiểu này chắc chết quá ...

Tom_codon

Super V.I.P
Cảm ơn mọi người rất rất nhiều về những lời chúc này.
Thực sự Tom đang đi du học xa nhà,cảm thấy rất buồn.Nhưng hôm nay có tình cảm của các bạn dành cho cảm thấy rât rất vui.
Cảm ơn mọi người một lần nữa.....!=D> =D> =D>

Huycl2507

Mong bạn thao thức đêm dài để quý ánh nắng ban mai.
Mong bạn gặp cơn mưa để quý những ngày nắng đẹp.
Mong bạn bận rộn để trân trọng những giây phút thảnh thơi.
Mong bạn có lúc thật buồn để cảm nhận giá trị niềm vui.
Mong bạn đôi lần vấp ngã để trải nghiệm thấy mình lớn khôn.
Mong bạn có lần mất mát để biết ơn những gì đang có.
Mong bạn khóc được để xóa nhòa tổn thương mang theo thời gian
Mong bạn giữ được ký ức tình yêu qua bão tố cuộc đời.
Và cuối cùng , mong bạn biết rằng, có người muốn Happy birthday to
Tom_codon

:D :D :D :D :D :D

Tom_codon

Super V.I.P
Mong bạn thao thức đêm dài để quý ánh nắng ban mai.
Mong bạn gặp cơn mưa để quý những ngày nắng đẹp.
Mong bạn bận rộn để trân trọng những giây phút thảnh thơi.
Mong bạn có lúc thật buồn để cảm nhận giá trị niềm vui.
Mong bạn đôi lần vấp ngã để trải nghiệm thấy mình lớn khôn.
Mong bạn có lần mất mát để biết ơn những gì đang có.
Mong bạn khóc được để xóa nhòa tổn thương mang theo thời gian
Mong bạn giữ được ký ức tình yêu qua bão tố cuộc đời.
Và cuối cùng , mong bạn biết rằng, có người muốn Happy birthday to
Tom_codon

:D :D :D :D :D :D

Bài thơ hay quá =D> =D> =D>
Thanks huycl2507 nhiều nhiều.
Tom sẽ cố gắng đóng góp nhiều hơn nữa cho diễn đàn và cho các bạn
Xin cảm ơn..!

yingzhou

Hix. Hôm qua anh cũng đi sinh nhật thằng bạn ngay ngày 14-2 nên không lên net chúc mừng em được. :D

Chúc em sinh nhật vui vẻ và cho ra nhiều sản phẩm ROM cho PDAVIET hen. Chúc em năm sau được về VN nhậu nhẹt cho thỏa thích. Khỏi phải nhậu online nữa hè. :))

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật ku Hoàng nhé. chúc ku sức khỏe và học tốt. :D

tranducnam

Active Member
Chúc Mừng Sinh nhật của Tom_codon. Chúc Tom luôn khoẻ mạnh, học giỏi, và sớm hít Codon nhé. :D

thinh30

Tin vui cho bạn tom_codon

Một thành viên trong xda đã khen ngợi thành tích của bạn tom_codon vì đã chia sẽ bản rom : HTC_Trinity_3.00.07.09.PV

sau đây là đề nghị donation cho bạn tom_codon: congratulation

" Wink donation to TOM CODON
Hello Everybody,
I believe this subject has been covered already and I gladly noticed a POSITIVE trend in the past.
I feel that DONATIONS to Mr. Tom Codon are WELL DESERVED like stated in other tread.
He invested much time and resources in the development of these new rom's and I understand he is constantly after new applications and enhancements.... We should remember that we all pay good $ / € to large software manufacturers and sometimes we receive in exchange mediocre programs… Tom's GREAT project deserves a proper sponsoring
At the same time I say to you all "DONATE TO TOM" and SPONSOR his wonderful project.

Remember that even 1 or 2 $ € (if donated by many of us) will represent a lot for somebody who is so dedicated and willing to keep up the good work.... maybe A similiar latest version of artemis!

Tom, please let us know how we could send money to your account…
been repeated but you deserve it!!!!!!!!"

MADJID
xda Member

Tom_codon

Super V.I.P
Thực sự cũng rất vui mừng khi được các bạn bè quốc tế quan tâm và giúp đỡ,và thực sự bất ngờ khi thấy thành viên người việt của PDAVIET cũng vào donate cho mình,đây cũng là một niềm vui lớn đối với Tom.Nhân đây cũng xin cảm ơn PDAVIET đã giúp đỡ và tạo dựng cho Tom có ngày hôm nay.

Many Thanks...!

Status
Không mở trả lời sau này.