• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Happy birthday to tom_codon

Status
Không mở trả lời sau này.

allstreet

chia buồn cùng các Bác,đúng là dạo này ăn cướp đầy đường.Vừa rồi mình chứng kiến 1 vụ thằng kia đang ntin thì bị tụi nó cướp giằng co wa lại,chủ dt thắng cướp chạy,thế mà thằng đó vẫn típ tục ntin->botay.Lần đâu tiên mới thấy:-/

XiaoGui

Thớt này hay ra trò,em khâm phục mỗi bác TaQuangDuc. Ai cũng như bác thì chắc là không có cướp đâu. Em xin chia buồn cùng anh chủ topic.

mrlingling

Active Member
em thấy đeo tai nghe bluetooth là ok nhất nhưng mờ Có bác nào đi đường bị giật tai nghe bluetooth chưa nhỉ? :D=))

XiaoGui

Ấy có chứ bác,cái tai nghe bluetooth mà giật được thì bọn nó cũng chả tha đâu. Nhưng chắc tại nó bé nên chúng nó không để ý đấy chứ.

vanbon

Các bác mất điện thoại như vậy thì quá bình thường rồi. Chuyện mất điện thoại của e mới đáng để nói này: Cách đây 1 năm e sử dụng con O2XDAII vừa dow được bản rom mới về đang trong quá trình up rom, ngồi đợi up lâu quá thấy đói bụng nên để chiếc điện thoại đang trong quá trình up rom o phòng trọ, ra ngoài mua cái bánh mì về ăn. khi về đến phòng thì trời ơi còn mỗi cái đây cáp đang cắm với máy tính đt thì ko cánh mà bay bực mình e ném cái bánh mỳ ra ngoài sân và...ặc ặc. tên cướp này nhằm phải chú O2 đang up rom thi....chắc bán được mấy trăm....hê hê.

XiaoGui

Các bác mất điện thoại như vậy thì quá bình thường rồi. Chuyện mất điện thoại của e mới đáng để nói này: Cách đây 1 năm e sử dụng con O2XDAII vừa dow được bản rom mới về đang trong quá trình up rom, ngồi đợi up lâu quá thấy đói bụng nên để chiếc điện thoại đang trong quá trình up rom o phòng trọ, ra ngoài mua cái bánh mì về ăn. khi về đến phòng thì trời ơi còn mỗi cái đây cáp đang cắm với máy tính đt thì ko cánh mà bay bực mình e ném cái bánh mỳ ra ngoài sân và...ặc ặc. tên cướp này nhằm phải chú O2 đang up rom thi....chắc bán được mấy trăm....hê hê.

:)) quá hay. Đang uprom thì có khác gì cục gạch đâu bác nhỉ. Khổ thân chú bé chắc tưởng đang copy dữ liệu hay là sạc pin,hehe

TaQuangDuc

nói để bạn buồn! O2II có rút thế chứ rút nữa vẫn vô tư, hàng trâu, mình up rom 2006 của O2IIs vào nó, nó giãy lên đành đạch, thế mà đưa về bootloader vẫn up lại ROM ship, chạy mượt mà như chưa bao giờ ngon hơn thế :D

XiaoGui

nói để bạn buồn! O2II có rút thế chứ rút nữa vẫn vô tư, hàng trâu, mình up rom 2006 của O2IIs vào nó, nó giãy lên đành đạch, thế mà đưa về bootloader vẫn up lại ROM ship, chạy mượt mà như chưa bao giờ ngon hơn thế :D

Giãy đành đạch là thế nào hả anh? :( Toàn từ ngữ chuyên môn em hok hỉu :)

vanbon

Công nhận với bạn là XDAII trâu bê luôn. vì có lần mình đang up rom thì mất điện nhưng sau khi có điện mình vào bootloader và vẫn UP bình thường. Nhưng đó là chuyện của những người biết về rom còn với bọn trộm thì nó chỉ là cục gạch thôi :))=)).

Linh_t885

trông cái Avatar của bác thế kia thì làm tăng phần đâu thương lên rất nhiều!

oanhngo

Bữa hum ngồi ăn bún bò còn bị giang hồ bay lên giựt koan O2s! mà còn hên giựt lại dc !:O:O:O:O:O:O

zalman

Lần sau nghe điện thoại thì tấp xe vô lề,gạt chân chóng nhìn trái phải , nhìn trước sau:D

ancola66

Super V.I.P
Chắc chỉ còn có 1 cách an toàn hơn cả là: Tay trai cầm điện thoại và nghe bằng tai phải" còn Tay Phải thì cẩm khẩu Lục Bạc...đã nhét đủ đạn...ặc ặc...
Sai roài >:) Tay phải thì cầm tay lái bên trái chứ :-? Thế nó mới cân =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.