• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HardSPL CHO HTC WHITESTONE (IMAGIO)

windows1980

Bạn cứ tạm quên đi một thời gian sẽ có thư trả lời. Bạn xin ticket ngày 5/5/2010 thì mới được 9 ngày thôi mà cố lên đảm bảo <30 ngày sẽ có thư hồi âm ^_^
;;)

alfieelkins

" If WhiteStone was a person, it would be one who can't keep a secret and talks about you behind your back. " <--- Thế đó

windows1980

bạn ý không HardSPL dc hả bác, sao kì thế :(, hay trc đó bạn ý đã dùng tools của cmonex rồi
Bạn ý nhận được ticket để đợi comnex unlock phone rồi nhưng sốt ruột quá (13 ngày rồi) cố đội 1 tháng là cùng sẽ có kết quả
;;)

windows1980

Bác lại chém bác ấy rồi. Bác cứ rao tầm 5 chai đổ xuống là ối người mua. Thêm 4,5 chai nữa là lên HD2 rồi^^

Con này 4 chai mình mua ngay thêm con nữa cũng được (HardSPL có ticket cùng lắm đợi 30 ngày là được unlock không thì donation )

alfieelkins

19 ngày rồi

Làm ơn giúp tôi với các bạn ơi.

Anh Hùng ơi giúp em với.Anh ko giúp đc thì anh mua lại hộ em với

Last edited by a moderator: