• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HCM] - OFFLINE MÙA HÈ 2010 [BOX SYMBIAN OS]

DreamLand

Cuối cùng thời gian và địa điểm vẫn là lúc 9h sáng thứ 7, tại Cafe Zenta anh chị em bớt chút thời gian tham gia cho vui nhé =D>

pethuylovely

Đề nghị VIP này dẫn theo binh đoàn Bình Dương City. :))

binh đoàn em bận hết ùi .tụi nó không xuống xì gòn được :(:(:(:(:(:(:(:( .chừng nào có off bình dương tụi nó có mặt đông đủ
có em đi đại diện được hok:-/:-/:-/:-/:-/

llTuyetTinhCocll

binh đoàn em bận hết ùi .tụi nó không xuống xì gòn được :(:(:(:(:(:(:(:( .chừng nào có off bình dương tụi nó có mặt đông đủ
có em đi đại diện được hok:-/:-/:-/:-/:-/

Nhớ dẫn pé gấu dễ shương, hiền hòa và đáng iu biết là bao theo nha....nha.....

llTuyetTinhCocll

ý trời.....hôm bữa thấy chủ nhật mà bây giờ coi lại là thứ 7....là ngày mai....sao mà gấp thế.....

Tối hậu thư cho tên DL: Hỡi ông quan thái quá kia....ta ra cho nhà ngươi 1 nghĩa vụ....là khi nào đi tới siêu thị VL thì điện tín ta ra nhá.....hiiiihihihi......

Kitmit

Zi cuối cùng là t7 phải k... Ok ok ok
Mà xe đâu đj đây,thuj hên xui...

DreamLand

ý trời.....hôm bữa thấy chủ nhật mà bây giờ coi lại là thứ 7....là ngày mai....sao mà gấp thế.....

Tối hậu thư cho tên DL: Hỡi ông quan thái quá kia....ta ra cho nhà ngươi 1 nghĩa vụ....là khi nào đi tới siêu thị VL thì điện tín ta ra nhá.....hiiiihihihi......

OKI :p
Zi cuối cùng là t7 phải k... Ok ok ok
Mà xe đâu đj đây,thuj hên xui...

Ko có thì chạy qua rước lun :))

DreamLand

Không biết đường đi và cũng không có xe đi, Hiếu qua ghé anh đi với nha, nếu có nhậu thì uống hộ anh luôn, còn tăng 3 anh sẽ rước cho em.:))
OKI anh \-/ Em cũng quên đường gòi nhưng hem sao còn có anh Cleo và Cốc chủ :))
Trong nhà giờ có 5 xe không đi tới :))
Mai chọn em Future vậy, có cái Dream có ai thuê hem, cho thuê nguyên xe =))
Còn 3 em nữa thì hem có chìa khoá =))=))

Hoden

Super V.I.P
vậy là ngày mai hả ta,.... bỏ chủ nhật rồi phải không, sợ lộn ngày vô quán chờ dài cổ cò

JongZiZi

Tăng nào có bia thì call mình nhá. Cafe sáng ko đi đc vì bận làm răng.