• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HCM] - OFFLINE MÙA HÈ 2010 [BOX SYMBIAN OS]

Kojiro

Super V.I.P
Kiếm trước chỗ nào cho nướng 3 con mực 1 nắng nha anh em ;;)

leminhhai111

Mình ở Phan Thiết :p Bạn Lagi à, cũng đồng hương hen.

Không MÌNH ở HCM , chỉ có mấy người bạn ở LAGI với PHAN THIẾT , người dân biển nhậu uống ve sầu

ntt2006

Kiếm trước chỗ nào cho nướng 3 con mực 1 nắng nha anh em ;;)

Uổn quá,mai phải đi làm rồi, không thể ăn mựic 1 nắng của Kojiro được, chắc đợi đến sinh nhật lần 4 PDAVIET vậy, hi vọng đến khi đó anh em trong Sài Gòn lại có quà từ Phan Thiết.Chúc buổi off tốt đẹp.

Kojiro

Super V.I.P
Uổn quá,mai phải đi làm rồi, không thể ăn mựic 1 nắng của Kojiro được, chắc đợi đến sinh nhật lần 4 PDAVIET vậy, hi vọng đến khi đó anh em trong Sài Gòn lại có quà từ Phan Thiết.Chúc buổi off tốt đẹp.

Vậy hẹn anh khi khác vậy :D Ko phải lúc nào Phan Thiết cũng có quà nhen :p

leminhhai111

Mai rảnh tham nha cho vui nhé, cho biết dân biển nhậu cỡ nào :((

Mai mình phài đi LONG KHÁNH có công chuyện không thể không đi , nên mình đi không dc hẹn với anh em dịp sau vậy , chúc KOJRO và anh em có 1 buổi họp mặt vui vẽ . thân

PS : mình khoái đặc sàn cùa quê bạn gồm những món này ( MỰC 1 NẮNG + ỐC VÚ NÀNG + GỎI ỐC GIÁC tòan những món ngon
]

kp_enter

chúc mọi người có buổi off thành công :)) >:) ngộ độc vô bệnh viện hết cả mớ cho coi

Kitmit

Box Sym anh Kổi nhậu sau ku Kitmit nữa thui :))

ông này thiệt tinh.. chỉ được cái nói đung... :)):)) giỡn thui,cũng chưa bít nữa,mai rãnh qua rước dùm đi,ko thì đi học vây... pm sớm bít ngõ :))

MinhThang

Manager
ông này thiệt tinh.. chỉ được cái nói đung... :)):)) giỡn thui,cũng chưa bít nữa,mai rãnh qua rước dùm đi,ko thì đi học vây... pm sớm bít ngõ :))

Anh Thắng đăng ký chỗ rùi, kiếm xe khác mà đi, bữa khác học đâu muộn, học cả đời chứ Off có 1 bữa à.

DreamLand

Anh Thắng đăng ký chỗ rùi, kiếm xe khác mà đi, bữa khác học đâu muộn, học cả đời chứ Off có 1 bữa à.
Ngày mai em chở anh Thắng, rùi cho xe riêng qua chở Kitmit :))