• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 chạy Window Phone 7 đây!

dale89

Em thì gọi gặp 1 con tây rất nhiệt tình nhưng nó lại nhầm là mình xin active key cho win7 :(
Giờ đang gọi lại mà mãi chưa được, line của chúng nó bận ko có người trả lời

MS chắc k hiểu vì sao hôm nay lại có 1 làn sóng hỏi xin active code wp7 chắc tụi nó tưởng doanh số đt cài wp7 tăng đây :))

trinh12345

THẬT SỰ LÀ BÓ TAY! CÓ 1 VÀI HÔM BẬN VIỆC MÀ GIỜ VÀO CHẢ BIẾT THẾ NÀO MÀ LẦN:))

HD2 THẦN THÁNH QUÁ TA!!!!

clarkht

MS chắc k hiểu vì sao hôm nay lại có 1 làn sóng hỏi xin active code wp7 chắc tụi nó tưởng doanh số đt cài wp7 tăng đây :))

các bác giỏi tiếng a thế? nói chuyện đc với tây, e chịu :((

tpmmyphan

Thấy mọi người xài wm7 cũng thèm quá , nhưng mấy bác sử dụng rồi cho em biết bản WM7 này hiện nay có thể đọc và viết tiếng Trung được không vậy??
Nếu được thì em cũng muốn bon chen 1 vé xài cho biết .
thanks mọi người

HoangVanC34

Sau mấy ngày trải nghiệm WP7 em đành phải ngậm ngùi quay về với cái máng lợn 6.5 nhà em thôi, nguyên nhân chỉ tại những phần mềm cần thiết cho công việc của em chưa có trên WP7. Tiếc 1 điều là tốc độ và cảm ứng của WP7 thật là tuyệt vời mà 6.5 không thể nào theo được (kể cả NAND Android). Thế là chiếc thẻ 8G Class 6 vừa mua chỉ phục vụ SD Android thôi vậy. Chào các bác em quay lại Box 6.5, hẹn ngày tái ngộ khi Windows market có những ứng dụng mà em cần.:(

Baltalon

Em vừa gọi thẳng qua US xin active code, được cấp ngay. Active em nó liền và đã install được app trong market :)

myGenio

Mong đợi bác Tom nhà ta ra tay cứu vụ Live Active code ko có lằng nhằng wá.