• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 chạy Window Phone 7 đây!

modbibi

hic, tải về hết rồi...máu đang lên mà sợ hư cái thẻ nhớ quá...chắc mai kiếm cái thẻ 4GB đã...

thanhvo31

mình wifi không rò thấy các bác ạ???????????????

CHẮC AP của bác để lọc địa chỉ Mac rồi. Disable lọc địa chỉ Mac, kết nối với AP, ghi lại địa chỉ ở chỗ Attached Device, đưa lại vào bộ lọc OK

huydong0164

Cảm nhận ban đầu. Quá vui, mượt mà và nhẹ nhàng :D :)). WIFI chạy tốt. Các bạn kiểm tra lại

KOK

bác thử cài kko thẻ nhớ thế nào rồi, có đc ko bác

Nó không boot =)) Cắm tạm con thẻ cũ 128 vào thì chạy típ phăm phăm. Wifi chạy ngon nhưng ko setup đựoc email, acc để nhập contacts. Đang test típ. Mà có ai thấy cái shutdown hay restart ở đâu ko nhẩy X_X

modbibi

Nó không boot =)) Cắm tạm con thẻ cũ 128 vào thì chạy típ phăm phăm. Wifi chạy ngon nhưng ko setup đựoc email, acc để nhập contacts. Đang test típ. Mà có ai thấy cái shutdown hay restart ở đâu ko nhẩy X_X

hic...thế này chắc mai mua con thẻ 1GB hoặc 2Gb rồi mới dám thử, ko dám thử trên con 16GB ...

huydong0164

Gmail chạy bình thường mà. Sync contact ầm ầm

vatdnvn

Thế cài thử wp7, giờ muốn cái về android thì làm thế nào vậy mấy bác

phomuabay

bạn nào đang dùng android thì cứ giữ nguyên đi , ko cài được phần mềm thì có winphone hay ko cũng chẳng khác nào cái cục chặn giây hết

Tom_codon

Super V.I.P
bạn nào đang dùng android thì cứ giữ nguyên đi , ko cài được phần mềm thì có winphone hay ko cũng chẳng khác nào cái cục chặn giây hết

Ai nói không cài được phần mềm vậy bạn ?
đồ lót vera đồ lót nam narsis đồ ngủ đầm ngủ váy ngủ đồ ngủ gợi cảm thời trang nữ thời trang bé gái
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Windows-Phone-7-để-cài-đặt-phần-mềm-và-Games

Làm theo hướng dẫn bạn sẽ cài được bất kỳ phần mềm windows phone 7 nữa . Mình đã up lên server pdaviet hơn 4000 ứng dụng bản quyền cho windows phone 7 , sẽ đăng tải và giới thiệu trong các ngày kế tiếp , Vì vậy đừng lo vấn đề soft và game trên HD2 Windows phone 7 :)

Tom

Chỉnh sửa cuối:

Anbis

Hic, em thấy nó ngon hơn cục chặn giấy đó bác ;))
Chạy cực kỳ mượt, web ngon, contact, calendar, mail ngon, sms mướt, nghe gọi ổn :D
Để tí nữa sạc pin, xem dùng 1 ngày bình thường coi pin thế nào :D

vodanh1213

E đã unlock và crack xog,giờ chuẩn bị gọi dt lên M$ để xin nó cái key activate lẹ kẻo nó khóa mất :)).Được sẽ chụp hình báo cáo các bác.

Mr_PDA

Ai nói không cài được phần mềm vậy bạn ?

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-Windows-Phone-7-để-cài-đặt-phần-mềm-và-Games

Làm theo hướng dẫn bạn sẽ cài được bất kỳ phần mềm windows phone 7 nữa . Mình đã up lên server pdaviet hơn 4000 ứng dụng bản quyền cho windows phone 7 , sẽ đăng tải và giới thiệu trong các ngày kế tiếp , Vì vậy đừng lo vấn đề soft và game trên HD2 Windows phone 7 :)

Tom

cám ơn bác vì tất cả :D

clarkht

mình up ko tháo thẻ nhớ ra h thẻ chả còn gì.dung lượng từ 8G xuống 199mb,@@

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

đã có cách cứu

Chỉnh sửa cuối:

modbibi

có vẻ như đa điểm chưa thực sự tốt lắm phải ko các bạn...mình zoom lớn nhỏ cái hình hay khi dùng map hay IE thấy lúc được lúc ko àk...có lúc mượt có lúc bị đơ

Mr_PDA

mình up ko tháo thẻ nhớ ra h thẻ chả còn gì.dung lượng từ 8G xuống 199mb,@@

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

đã có cách cứu

có cách cứu ko bro để mình để nguyên cái thẻ 16gb đỡ phải lắp thẻ khác :D

vinhhuynh1

Cám ơn Bác. Sẵn đây cho mình hỏi là có chạy được trên Leo 8585 không bạn. Thẻ nhớ mấy Gh mới1 chạy được Win 7 ? THẻ nhớ mua ngoài tiệm về có cần lchay chương trình foxmat thẻ gì không hay đút vô chạy luôn. Anh em nào đã thử và chạy thành công rồi thì cho xin vai ý kiến. Mình chỉ cần tìm cai mới lạ trên điện thoại chứ Game hoặc nhiều phần mềm mình cũng không cần lắm vì mình không có thời gian rảnh để sữ dụng nó. Một lần nữa thank chủ topic và anh em đã cho thông tin rất bổ ít

clarkht

có cách cứu ko bro để mình để nguyên cái thẻ 16gb đỡ phải lắp thẻ khác :D

cứu đc lên 8G rồi, e đang cứu giữ liệu, bác copy dữ liệu vào máy tình thì chiến thôi,tại e quên ko copy vào máy tính,hix
haha cứu đc cả giữ liệu rồi,i love google :D

Mr_PDA

cứu đc lên 8G rồi, e đang cứu giữ liệu, bác copy dữ liệu vào máy tình thì chiến thôi,tại e quên ko copy vào máy tính,hix
haha cứu đc cả giữ liệu rồi,i love google :D

cách này work ko clarkht ?
Insert SD into USB reader
Insert USB reader into Windows Vista/7 PC
Select command prompt
Type DISKPART and press enter
Type List disks and press enter
Identify USB disk ID (usually the last in the list)
Type SELECT DISK x (replacing x with device id from above step). Press Enter
**** WARNING THE NEXT STEP WILL ERASE PARTITION INFORMATION FROM THE SELECTED DEVICE. CHOOSE THE DISK ID CAREFULLY****
Type CLEAN. Press Enter

Create new volume:
type CREATE VOL SIM, and press enter.​
hay chỉ cần dùng SD formatter là đc nhỉ :-?