• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 chạy WinPhone 7 đã chạy được Live Services

Thrall

Co ai cai Wp roi lai muon quay dau ve WM hay Android thi pm cho Minh xin key nhe (Sorry WP ko go TV duoc)

vettau

Bác chủ topic có chiến chưa cho anh em ít thông tin đi. Mình đang ở cty chỉ có cái thẻ 16Gh thoi, nôn quá không bít có nên chiến hay không nữa phân vân quá trời, không lẻ chay đi mua cái thẻ 1Gh về chơi lun
ơ sao mình up mà không có thẻ mà vẫn chạy bt mà hay là chưa cài cắm gì nên chưa cần nhỉ, với lại chưa Active được chỉ dòm qua thôi, nhẹ nhàng uyển chuyển lắm, mướt ghê cơ, thử về 6.5 rồi chạy lại có SD xem thế nào, thấy nói cũng kinh!

thanhtung183

Mình đang chạy android trên NAND, và đã cài MAGLDR 1.11. Giờ mình muốn flash wp 7 thì phải làm thế nào? có cần quay về wm6.5 ko? và có cần phải nâng lên bản MAGLDR 1.12 không?

clarkht

Mình đang chạy android trên NAND, và đã cài MAGLDR 1.11. Giờ mình muốn flash wp 7 thì phải làm thế nào? có cần quay về wm6.5 ko? và có cần phải nâng lên bản MAGLDR 1.12 không?

cần nâng cấp lên 1.12 bác ạ. nó yêu cầu tối thiểu 1.12,ko cần quay về wm

clarkht

hix cái thể 8G bao tiền đâu bác T_T thẻ xịn cũng chỉ tầm 800-1t là cao

tèo sao đc mà tèo. nó chỉ lấy tạm làm bộ nhớ trong của wp7 thôi. khi nào ko dùng wp 7 nữa fomat = soft thì lại như cũ

kakatoi

1 ngày miệt mài tìm ứng dụng với game thì cũng cài đc gần 20 cái híc ít + hiếm quá mấy bác ak, ai có cái nào hay hay thì chia sẻ cho mọi người đi

lungtungbeng

1 ngày miệt mài tìm ứng dụng với game thì cũng cài đc gần 20 cái híc ít + hiếm quá mấy bác ak, ai có cái nào hay hay thì chia sẻ cho mọi người đi

Cài nản quá bác ạ. android cài mất 1p thì WP cài mất 10p.Chán kinh. Nhân tiện bác share luôn cho anh em với^^. Thanks bác nhiều. Em toàn lấy soft bên box WP7 thôi mà mới cài đc có 2 soft

gunnroseclose

Cài nản quá bác ạ. android cài mất 1p thì WP cài mất 10p.Chán kinh. Nhân tiện bác share luôn cho anh em với^^. Thanks bác nhiều. Em toàn lấy soft bên box WP7 thôi mà mới cài đc có 2 soft

ủa, em cài apps tầm 20mb hết có 1' thôi mà bác
nfs 150mb thì em cài mất khoảng 7 phút :D:D
Thẻ em 8gb class 2

kakatoi

mình cũng như bạn thôi, toàn mấy cái of bác Tom nhìu cái nhìn cũng k hấp dẫn lắm nhưng ko có nên cứ bỏ bừa vào ^^!. cài cả mớ mới thấy đua xe là đc thôi còn lại toàn game chán chán, ngịch vài bữa quay lại android đọc truyện thôi hum nào Wp có nhìu nhìu tý lại cài lại ^^ máu nhât Wp về đọ mượt với ổn định thôi

ủa, em cài apps tầm 20mb hết có 1' thôi mà bác
nfs 150mb thì em cài mất khoảng 7 phút :D:D
Thẻ em 8gb class 2

uh nfs nặng nhưng lại cài nhanh. còn mấy cái nhẹ nhẹ cài phát chán lên luôn. thẻ class4 đấy để mai thay class6 vào xem sao

hatnaf

mình cũng như bạn thôi, toàn mấy cái of bác Tom nhìu cái nhìn cũng k hấp dẫn lắm nhưng ko có nên cứ bỏ bừa vào ^^!. cài cả mớ mới thấy đua xe là đc thôi còn lại toàn game chán chán, ngịch vài bữa quay lại android đọc truyện thôi hum nào Wp có nhìu nhìu tý lại cài lại ^^ máu nhât Wp về đọ mượt với ổn định thôi

uh nfs nặng nhưng lại cài nhanh. còn mấy cái nhẹ nhẹ cài phát chán lên luôn. thẻ class4 đấy để mai thay class6 vào xem sao

Bác đọc truyện bên Android bằng phần mềm gì vậy bác :(

nick12345678

gọi lên microsoft vn để xin code thì báo là hôm nay thứ 7 ko làm việc :)) (mà cũng chưa bik là xin như thế nào đây)