• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Pro letrungbuupucdhct@ cho tôi hỏi: đã có phương pháp Hack hoàn chỉnh cho E90 fw 400.34.93 chưa ạ? Tôi seach hoài vẫn không thấy!
Thanks.

Hiện nay chỉ có cách dùng Hello_OX 2 là có thể hack được nhiều FW mới.Mình k có máy để test nên k biết E90 có hack được k. Bạn cứ thử xem sao vì ít người xài E90 nên chẳng thấy ai đề cập tới cách hack E90.;;)

TonyEricsson

E75 áp dụng cách này được ko các bác? Ngày mai em đi mua E75 mà sao ngán cái cảnh sign lẻ tẻ mấy cái app wá :-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
E75 áp dụng cách này được ko các bác? Ngày mai em đi mua E75 mà sao ngán cái cảnh sign lẻ tẻ mấy cái app wá :-/

Mình chưa nghe ai báo cáo đã hack thành công E75 vì cũng ít có người xài E75. Bạn cứ mua về test thử xem sao.;;);;)

hoanbt11

Hiện nay chỉ có cách dùng Hello_OX 2 là có thể hack được nhiều FW mới.Mình k có máy để test nên k biết E90 có hack được k. Bạn cứ thử xem sao vì ít người xài E90 nên chẳng thấy ai đề cập tới cách hack E90.;;)

Rất cảm ơn bạn đã quan tâm!
Tôi đã sử dụng kết hợp Hack 2.0 cùng với Modo 0.50 (chủ yếu sử dụng mapdriver của hack 2.0 để cài Modo 0.50, khi install Modo phải set về năm 2008), hiện tại vẫn install được các app unsign nhưng không hoàn chỉnh, không thể truy cập sys, private nếu không dùng Modo, và có một số app không sử dụng được như SMS&MMS Diary (dù đã install các ver mới).

nhoveai6000

có ai giúp dùm em. em xài cái 6120c .sao dow cai HelloOX.1.03.rar‎ về rùi nhưng không setup được toàn báo tập tin bị lôi.

hoanbt11

có ai giúp dùm em. em xài cái 6120c .sao dow cai HelloOX.1.03.rar‎ về rùi nhưng không setup được toàn báo tập tin bị lôi.

6120c dùng Hack 2.0 được mà, phải sign rồi mới install bạn ạ (nhớ là vào phone cho chắc ăn). Sau đó thực hiện như đã hướng dẫn ban đầu là OK.
Chúc thành công.:)

nguoimaanhy

anh ơi cái open4all ko thể apply lên N96 FW30.033 nó có dấu chéo ngoài trước ấy
còn cái installserver_FP2 thì apply dc có chữ V ngoài trước

Hoden

Super V.I.P
anh ơi cái open4all ko thể apply lên N96 FW30.033 nó có dấu chéo ngoài trước ấy
còn cái installserver_FP2 thì apply dc có chữ V ngoài trước

bạn reboot phone lại vào apply all lại xem

datoimaydau

em có cer kkk rùi mà ko bít sign làm seo
ai có thể giúp em ko, em dọc nhìu bài hack rùi mà vẫn chưa làm được
hướng dẫn kĩ kĩ nha, em hơi kém về vụ này
àk cho em hỏi mấy web khác có cày x-plorer ì đó là seo giải thíck dùm em nha
tk nhìu nhìu

Hoden

Super V.I.P
em có cer kkk rùi mà ko bít sign làm seo
ai có thể giúp em ko, em dọc nhìu bài hack rùi mà vẫn chưa làm được
hướng dẫn kĩ kĩ nha, em hơi kém về vụ này
àk cho em hỏi mấy web khác có cày x-plorer ì đó là seo giải thíck dùm em nha
tk nhìu nhìu

có rồi thì đưa mình sẵn tay sign giúp cho.

Status
Không mở trả lời sau này.