• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tai88

oh yeah!thành công với E63 FW100 rùi anh Phúc ơi.Cài được TTpod rùi.thanks anh niều lắm.

BuuPhucCT

Well-Known Member
oh yeah!thành công với E63 FW100 rùi anh Phúc ơi.Cài được TTpod rùi.thanks anh niều lắm.

Up lên FW 200 còn hack được nữa chứ FW 100 thì hack được lâu rồi bạn à.:))

zerojean89

"xin vui lòng sử dụng leftup CERT & KKK bao gồm trong gói này để SIGN của ứng dụng của bạn"===> mình ko hiểu câu này cho lắm mong bạn giải thix thêm

BuuPhucCT

Well-Known Member
"xin vui lòng sử dụng leftup CERT & KKK bao gồm trong gói này để SIGN của ứng dụng của bạn"===> mình ko hiểu câu này cho lắm mong bạn giải thix thêm

Thì trong gói PM có luôn file CER và k3y của tác giả luôn nhưng 2 file này không hiệu quả lắm nên không xài được. Bạn nên SIGN bằng CER và K3y mới sẽ ổn hơn.

Pretty

E71 FW 300 của mình chạy đến installing root cert.... là đứng cứng ngắc hà!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Con 6220 cũng chưa hack được bạn à, cả FW4. và FW5.

Ai hack được chú này xin chia sẻ kinh nghiệm với.. :-/

Hình như là thế. Mình k có máy này nên k test được. Nhưng máy mới thì phải đợi 1 time thì mới có cách hack.

phongtytt

e sign bằng leftup CERT & KK với cả cert xin bên OPDA ,cài được cái HellOX rùi,nhưng mà chọt vào nó cứ đơ ra không chạy,e thử trên con N97

BuuPhucCT

Well-Known Member
e sign bằng leftup CERT & KK với cả cert xin bên OPDA ,cài được cái HellOX rùi,nhưng mà chọt vào nó cứ đơ ra không chạy,e thử trên con N97

Bạn xài N97 thì nên qua box V5 tham khảo xem có ai hack thành công chưa vì bên đây là box V3 nên mình k có nhiều kinh nghiệm lắm.;;)

ledin

cho e hỏi cái là e đang xài E71, e chỉ cần down cái hello đó về sign rùi cài là dc hả, e là mem mới nên chưa rành, mong dc chỉ giáo

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho e hỏi cái là e đang xài E71, e chỉ cần down cái hello đó về sign rùi cài là dc hả, e là mem mới nên chưa rành, mong dc chỉ giáo

Đúng vậy bạn à. Bạn chỉ cần SIGN và cài nó vào máy. Nó sẽ làm hết các công đoạn cho bạn, bạn chỉ cần đợi cho tới khi nào xong là OK

Alexandria

Em dùng E71, sign bằng phần mềm của bác đưa nhưng file cer và kkk vẫn ko sign được helloOX làm em ko hack được. Giờ phải ngồi chờ

Status
Không mở trả lời sau này.