• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
anh cho em xin địa chỉ đi anh em đem máy tới:((

ai biết hack cho mình xin địa chỉ mình đemmáy tới hack mình gửi tiền cho bạn cám ơn các bạn

N96 thì đã có Ver Hack được rồi đấy, bạn nên tìm hiểu thêm, không post bài hỏi nhiều bạn nhé, nếu ở gần thì có thể giúp chứ ở xa thì sao giúp bạn được, bạn cứ từ từ nghiên cứu sẽ làm được thôi, hiện tại bạn có thể dùng file cer để Sign các ứng dụng mà cài.

DeathMagic

thanks!! e đã hack thành công với n79 rồi.good lắm.k cần file installsever riêng đâu.hix...hôm nay em update online bằng cách bấm *#0000# rồi bấm check update--> up tầm 15p.bi h e muốn format mà k thể khôi phục được nữa...chẳng hiểu sao ấy....nó chỉ khôi phục seting thôi chứ ổ C nó không khôi phục lại như khi chưa cài gì cả :((

thitcho22

Sao con E71v300 của mình không được. chỉ đến installing root cert... là mãi không thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao con E71v300 của mình không được. chỉ đến installing root cert... là mãi không thôi.

Mình thấy nhiều người đã hack được FW này mà bạn. Bạn thử cài lại và chịu khó đợi tý xem sao.;;)

luutruongdat

không phải em kkông tìm hiểu ,em đã cài đủ cách theo mà không được mong các anh giúp em.em đang sử dụng phần mềm 20.050 .em không biết phần mềm này hack được không mong các anh giúp em.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Như vậy máy bạn xài FW cũ rồi vì FW mới nhất của N96 là v30.033. Với FW cũ thì bạn nên hack với Hello_OX 1.03 hay 1.05 thì phù hợp hơn vì bản 2.0 này chủ yếu để hack các FW mới 30.033 thôi.;;)

romano81

Mình thấy cách hack này good hơn các phiên bản trước. Không bị tình trạng Bộ nhớ đầy khi ta truy cập vào mục Trợ giúp nửa. Mình hack cho N82 v30
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thấy cách hack này good hơn các phiên bản trước. Không bị tình trạng Bộ nhớ đầy khi ta truy cập vào mục Trợ giúp nửa. Mình hack cho N82 v30
Posted via Mobile Device

Cách này là cách hakc đơn giản và hiệu quả để hack các FW mới.

luutruongdat

em đã cài fine Hello_OX 1.03 xong thì máy hiện ra 2 fien Hello_OX va rompacht giờ em làm gì nữa mong anh em chỉ giúp

BuuPhucCT

Well-Known Member
em đã cài fine Hello_OX 1.03 xong thì máy hiện ra 2 fien Hello_OX va rompacht giờ em làm gì nữa mong anh em chỉ giúp

Xong thì bạn thử cài nhưng PM UNSIGN xem còn bị lỗi chứng chỉ nữa k> Nếu k bị lỗi nữa thì QT hack đã OK.

MinhThang

Manager
có phải truy cập được mục sys và private là hack thành công ko nhỉ:-?

Không hẳn là như vậy, bạn thử cài 1 pm nào đó xem có được không? TTPod hay ACM chẳng hạn, hoặc thử Copy Paste 1 file nào trong đó nếu được.

Status
Không mở trả lời sau này.