• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách hack các FW mới đơn giản nhất!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

phanthanhhen

các bác cho em xin hỏi tý,là em đã hack được e71 rồi,mà cài tự điển tiếng việt ABC không được,vậy là phải Up Fw mới hả,Fw của em là 100.xxx.xx,e tìm hiểu thì có người nói là fw 200.xx.xxx trở lên mới cài được,mà cài thấy khó quá sợ bị die nữa,mong các bác cho em chỉ dẫn,với lại mình hack thành công rồi có ãnh hưởng tới minh up FW không?mong các bác chỉ giáo,vì gà mới dùng e71,kekek

kienluavang

mình mới mua samsung innov8 ,mua lại thôi nên cũng chua biết máy đã hack chưa .trong máy cũng có vài soft người ta cài sẵn rồi ,có cả Vietmap....
làm thế nào để biết máy mình đã đc hack chưa ? vì mình có cài vài soft thì có cái đc có cái bảo phải đăng ký gì đó mới cho cài .như vậy máy mình đã hack chưa . nếu chưa mình chỉ cần tải 2 file của mod về chạy là xong ạ.....sorry hỏi nhiều vì mới dùng symban 0S9.3 ...hic lạ lẫm quá

MinhThang

Manager
mình mới mua samsung innov8 ,mua lại thôi nên cũng chua biết máy đã hack chưa .trong máy cũng có vài soft người ta cài sẵn rồi ,có cả Vietmap....
làm thế nào để biết máy mình đã đc hack chưa ? vì mình có cài vài soft thì có cái đc có cái bảo phải đăng ký gì đó mới cho cài .như vậy máy mình đã hack chưa . nếu chưa mình chỉ cần tải 2 file của mod về chạy là xong ạ.....sorry hỏi nhiều vì mới dùng symban 0S9.3 ...hic lạ lẫm quá

Trên máy bạn đã có những Soft gì và bạn cài Soft gì lỗi báo ra sao, nói cụ thế mới biết được.

nguulangkiem

sư huynh cho hỏi lỗi hệ thống là mỗi gì thế sư huynh :|
e cài cái ttpod 3.41 cài xong chạy chương trình nó báo " Lỗi Hệ Thống". :(

Hoden

Super V.I.P
HelloOX2 v2.02 update

có gì mới nè:

bao gồm RomPatcher v2.0 (bởi Il.Socio),
hoàn toàn thay thế "cũ" RomPatcher
- RomPatcher làm việc trên tất cả các điện thoại Hackable, do đó, tất cả các điện thoại sẽ cài đặt nó cert gốc tự động
- RomPatcher và cài đặt lại cho E90
- sửa chữa tương thích cho N81

Luckyboykg

Cho mình hởi sao khi hack phone mà cài vietmap được thì xem như là hack thành công phải không? Vì mình hack thấy nhanh và đơn giản quá! (Chỉ gian nan nhất là lúc sign cho HelloOX2.0) Ko cần reset máy lại lun! Máy của mình là N82 FW 31.0.016

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Cho mình hởi sao khi hack phone mà cài vietmap được thì xem như là hack thành công phải không? Vì mình hack thấy nhanh và đơn giản quá! (Chỉ gian nan nhất là lúc sign cho HelloOX2.0) Ko cần reset máy lại lun! Máy của mình là N82 FW 31.0.016

Dung rui ban , may da hack moi cai dc vietmap .

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mà bạn cài Vietmap bản FULL hay Vietmap down từ trang chủ. Nếu là vietmap bản FULL mà cài được thì máy bạn đã hack xong còn nếu là Vietmap từ trang chủ thì chưa chắc nhé;;)

nguoidaukhovy

Posted via Mobile Device
mình sig rùi , nhưng không cài được. "Nó bảo: ko cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu". Thế là sao???

Khoa_ha

Dung rui ban , may da hack moi cai dc vietmap .

Posted via Mobile Device

tớ cũng dùng N82 nè hack rất doen giản mà chay 1 lần là OK đã test cài rất nhiều phần mềm chưa thấy báo lỗi gì

Status
Không mở trả lời sau này.