• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng theme Effect - Sóng vỗ dạt dào cực đỉnh và Bắn chưởng, phi tiêu [5.2.2012]

vaithieubg

minh lam dung nhu trong toppic noi ma sao khong thay hieu ung gi vay? Mong tra loi som, minh on tren dien thoai khong viet tieng viet duoc, thanks!

Ntv_79

minh lam dung nhu trong toppic noi ma sao khong thay hieu ung gi vay? Mong tra loi som, minh on tren dien thoai khong viet tieng viet duoc, thanks!
Máy phải đã hack, có cài rompatcher, có file c2z trong rompatcher, có thể apply (Màu xanh lá sau khi apply), copy vào C:/resource/effects

Tắt và bật lại hiệu ứng.

ngunhi

sao cái sống vổ em hok làm đc dù open 4ll và C2z và coyy qua Effects vào C:/resource vẫn hok đc... em đả flash 2 FW hack củng vì cái sống vổ này ma vẩn hok đc ... nản

rainbow_94

sao cái sống vổ em hok làm đc dù open 4ll và C2z và coyy qua Effects vào C:/resource vẫn hok đc... em đả flash 2 FW hack củng vì cái sống vổ này ma vẩn hok đc ... nản

Mình nghĩ là tại nó nặng quá. Máy mình củng không làm được. Chỉ làm đc cái sasuke thôi.

canhotro

trợ giúp themes effect cho N5800

anh cho em hỏi sau kon 5800 của em không có hiệu ứng icon, HS. Mong sớm nhận được sự trợ giúp của a và các Mod.

Dragon459

Manager
anh cho em hỏi sau kon 5800 của em không có hiệu ứng icon, HS. Mong sớm nhận được sự trợ giúp của a và các Mod.
Nếu là FW gốc của 58 thì sẽ thiếu đi 1 số hiệu ứng
Muốn có tất cả các hiệu ứng thì thì nên sử dụng cfw c6 hoăc n97