• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Mình vừa tham gia giải Tennis của tỉnh chào mừng ngày 30-4 và 1-5 đạt giải nhất đôi nam nữ (Đứng chung với bà xã mình) khoe lên đây với Anh Em tý!!!:p:p:p:):):)

Mình với bà xã lên nhận giải thưởng!!!

Hai bố con!!!

Mình với bà xã!!!

Mấy Anh EM trong hội Tennis!!!

PhuongAnh

:O:O:O:O:O Có 6 người thi thì cả 6 người đều đoạt giải hả anh :-?:-?:-?:-?:-?
P/s: Trông anh Trường nhà ta để đầu ngố quá =))=))=))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
:O:O:O:O:O Có 6 người thi thì cả 6 người đều đoạt giải hả anh :-?:-?:-?:-?:-?
P/s: Trông anh Trường nhà ta để đầu ngố quá =))=))=))=))=))

Ơ kìa! Đây là topic về thể thao chứ đâu có phải thời trang đâu mà "Ngố"!!!:)):)):))

timhieu

SG mấy hôm mưa hoài, hôm nay chắc có vẻ mây xanh nhiều rồi! Lại ra sân thôi!:)

timhieu

Hôm qua được 1 buổi đánh khí thế luôn! Lại thắng độ nhậu, nên về mệt quá!

devil13

Tìm kiếm bạn lập hội tennis

uhm hiện là thế này .mình rất thích công nghệ cao...và cũng rất thích thể thao ..hiện mình lập topic này mong có những người bạn cùng sở thích để lập ra cái hội chơi tennis ,mình rất thích tennis,nếu bạn nào cũng có cùng sở thích thì vô bàn ha...

Anhtoitb

Cái Topic này AD MOD XuanTruong cũng đã lập rùi bạn ơi và MOD Trường cũng là 1 tay Tenis đó!

HHN

Well-Known Member
uhm hiện là thế này .mình rất thích công nghệ cao...và cũng rất thích thể thao ..hiện mình lập topic này mong có những người bạn cùng sở thích để lập ra cái hội chơi tennis ,mình rất thích tennis,nếu bạn nào cũng có cùng sở thích thì vô bàn ha...

Bác muốn lập hội ở đâu vậy, lập hội chơi thật hay chơi ảo vậy, không có địa điểm cái gì cả, ai biết mà tham gia.

HHN

Well-Known Member
Anh Trường ơi hum nào anh em mình giao lưu nhé! Tenis tuy không phải là môn sở trường nhưng vẫn chưa tìm được đối thủ. Không biết anh em trong đó óanh thế nào chứ ngoài này họ óanh kinh khủng lắm!

Hôm nào về HP cho tôi học hỏi với nhé Tới ơi, tôi chơi kém lắm chưa bao giờ tham gia giải nào cả :D , Tới đã tham gia giải nào của HP chưa

Status
Không mở trả lời sau này.