• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CHƠI THỂ THAO CỦA CÁC MEM PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

habubi

Phải đợi hôm nào rủ Nemmatlanh và anh Chuhuuhoan đi đánh bi a rồi chụp cái ảnh post lên đây mới được.

O2XDAEXEC

Em xin góp 1 vài tấm ảnh về bộ môn thể thao em đang thi đấu ạh

1 buổi tập ở Trung Tâm TDTT Q3 - tpHCM

Giải thi đấu Toàn Quốc đây ạh

Môn thể thao của em là Đá cầu lưới và được đưa vào SEAGAMES 22 với toàn bộ HCV về tuyển VN đấy ạh. Thật tự hào về bộ môn thể thao mà VN đứng đầu toàn thế giới cho đến thời điểm này!!! (Thái Lan thua xa luôn nha!!)

PhuongAnh

Môn thể thao của em là Đá cầu lưới và được đưa vào SEAGAMES 22 với toàn bộ HCV về tuyển VN đấy ạh. Thật tự hào về bộ môn thể thao mà VN đứng đầu toàn thế giới cho đến thời điểm này!!! (Thái Lan thua xa luôn nha!!)

Hic ảnh mờ quá chẳng nhìn thấy mặt mũi ai ra ai cả :(

O2XDAEXEC

Hic ảnh mờ quá chẳng nhìn thấy mặt mũi ai ra ai cả :(

Thi đấu mà Miss PhuongAnh, lo nhìn trái cầu thôi, ai lại nhìn ống kính, zới lại chộp nhanh wá và = đt nên hình mờ, tấm dưới thì dùng máy KTS nên rõ hơn..hìhì:D:D:D

XuanLam

Hình này chả nhìn rõ

O2XDAEXEC

Thể theo yêu cầu "hình mờ" của Miss_PhươngAnh và VIP XuanLam, em xin thêm 1 tấm nhìn cho rõ,khỏi đá đấm gì hết, đứng 1 đống luôn nè :D:D:D

O2XDAEXEC

Không giới thiệu chẳng biết ai vào ai cả :(

Em là người mặc áo trắng có chữ Adidas đó ạh, bên cạnh thằng đội nón đỏ là thằng em bên tuyển Q1 wa tập chơi tên Tâm,sau lưng em là thằng cao cao, cùng đội tuyển với em tên Toàn..còn thằng đứng sau nữa bên fải tên Dy,bị lôi kéo qua tuyển cầu mây từ tuyển cầu lưới (hix hix)...Vậy thôi đủ rồi, mấy đứa còn lại chỉ là chụp ké cho xôm tụ..hì hì
:D:D:D

hoadainhan70

Active Member

Cha áo đen chơi cầu mà hông lo giữ cầu lại lo ai đó chơi xấu lấy mất Cậu nhỏ hay sao đóa:p

Status
Không mở trả lời sau này.