• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Nền Đẹp Cho S60v5

ho4ng07

Hình Nền Đẹp Cho S60v5 ( Đã up Thêm Nhiều Hình đẹp)

Chỉ Up Những Hình Đẹp (full 360x640) update liên tục
Các Bạn có thể yêu cầu thể loại hình nền mà mình thích . Mình và nolove_hn sẽ cố gắng đáp ứng

Đẹp thì nhớ thank mình nha

Link trọn bộ album nè:
http://www.mediafire.com/download.php?jx1rdm1mtwt

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

có top dành cho hình nền rùi mà lần sau bạn vô đấy post bài nhé.thaks vì đã chia sẻ :D

LeMyChinh

chủ top chỉnh lại bài đầu cho ngắn lại 1 chút đi mấy tấm hình thì cập nhật vô bài típ theo cho có khoa học vì bài đầu là joi' thiệu thui.chứ trang nào cũng phải kéo kéo 1 đoạn dài hoa hết cả mắt8-| mới kím được bài típ theo.
thanks các bạn vì đã chia sẻ :D

ho4ng07

chủ top chỉnh lại bài đầu cho ngắn lại 1 chút đi mấy tấm hình thì cập nhật vô bài típ theo cho có khoa học vì bài đầu là joi' thiệu thui.chứ trang nào cũng phải kéo kéo 1 đoạn dài hoa hết cả mắt8-| mới kím được bài típ theo.
thanks các bạn vì đã chia sẻ :D

để vậy cũng được mà không sao cả ^^ . coi như là 1 topic update;;)

blackstars_ls

Chưa làm gì được cho anh em , hôm nay nghịch ngợm cho ra đời cái hình nền s60 V5 Tặng anh em PdaViệt ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hoangnam2121

Mấy bài như thế này ko thanks hơi phí !

Btw :góp ý mí bác để link lên đầu bài pót giùm nhá >"< thĩ save hình = tay rồi kéo xuống kéo mới thấy lin =;=