• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Nền Đẹp Cho S60v5

xubaxabu

M cut bằng Photoshop. có nhiều cách cắt hình mà b, ngay cả Microsoft Office Picture Manager cũng cắt đc đấy :D

Bạn làm thế nào để cut được đúng 360x640 vậy, mình vào chỉ thấy phần cut theo kích thước (theo cm đấy)

huuphat1992

cho xin hình kiểu abstract di chủ thớt ui mình khoái mấy hình kiểu đó lắm thx nhìu :D

kutamitsu

Bạn làm thế nào để cut được đúng 360x640 vậy, mình vào chỉ thấy phần cut theo kích thước (theo cm đấy)

dùng pain cắt đơn giản, mở ảnh bằng paint ( mở paint => Star>>program>>accessories>>paint) sau đó nhấp vào biểu tượng hình ô vuông nét đứt, khoanh vùng cần cắt, ở bên dưới sẽ có hiển thị kích thước khoanh vùng, kéo sao cho đúng 360x640 là được, nhấn cut hoặc Ctrl + X, mở một paint mới, paste vào, nhấp Image(trên phía công cụ ở trên) >>attributes gõ vào 2 ô lần lượt là 360x640 (để loại khoảng trắng). >> save as (chọn file xuất là .jpg). Chúc vui:)

xubaxabu

Ý mình là cut bằng photoshop cơ, cut bằng paint cái đoạn khoanh vùng củ chuối quá (hình như trong pts có kiểu chọn kích thước rồi nó sẽ cho ra khung để mình di chuyển phải ko>)

kutamitsu

Ý mình là cut bằng photoshop cơ, cut bằng paint cái đoạn khoanh vùng củ chuối quá (hình như trong pts có kiểu chọn kích thước rồi nó sẽ cho ra khung để mình di chuyển phải ko>)

Chả có gì củ chuối cả, rê chuột vài giây là xong cái ảnh 360x640 trẻ con nó cũng làm được :D

nolove_hn

Bác chủ thớt kiếm giúp em mấy tấm hình chủ đề về âm nhạc được không (không phải hình ca sĩ nha)

Chắc là mấy hình dạng này, sưu tầm cho bạn ít hình âm nhạc đây:

deptraiketao_bn

Sau vài năm sưu tầm cũng đc ít hình nhìn kool chút, share cho a e thưởng thức >:)>:)Đủ thể loại 10 + -> 30+ ;;) đông y, tây y có cả....
Mình cut theo chuẩn 360x640.
Mọi người ai cảm thấy đẹp thì down đề nghị k chém nha.
Và cái nữa là mình cũng biết chút pts ai cần Design cái gì thì post y/c lên nha trong khả năng làm đc thì mình làm ;;);;)

P/S: Đây là hàng sưu tầm từ nhiều nguồn khác nhau nên của ai người đấy tự nhận k ghi nguồn nha:ar!

Tiếp nè

1Tay2Ti

Lấy tạm Nik này post tiếp vậy.
Chủ đề tiếp theo dành cho những người yêu nghệ thuật >:)>:)>:)

P/s: Dưới 18 tuổi đề nghị có bố mẹ ngồi cùng nha :|

Chủ đề tiếp theo sẽ là Tết Việt Nam

huydq124

các bác có mấy ảnh kiểu có chữ - kiểu câu nói ....ko? hoặc ngộ ngộ, hàng độc ấy :)
Như kiểu

Chỉnh sửa cuối:

joeD

có pro nào có hình của LINKIN PARK ko vậy với lại mấy tấm hình cartoon nào ngầu ngầu ko vậy

truonghuong12

bác nào giúp em tìm cái nền này với huhu em tìm mãi mà ko được cái nền thôi nhé ko phải cả ICON đâu