• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Nền Đẹp Cho S60v5

Ntv_79

Có 2 cái chẳng biết topic có chưa?

kutamitsu

sang năm mới rồi đề nghị chủ topic post thêm wall năm mới cho anh em design themes :D. 2 phong cách nhé, 1 là nền tối để cho màu chữ sáng và ngược lại nền sáng cho màu chữ tối

xubaxabu

Mấy bạn post hình leah dizon đi, hehe mình thích để hình leah làm hình nền lắm (mình chỉ thích mấy cái đầy đủ quần áo thôi) :D

nolove_hn

Mấy bạn post hình leah dizon đi, hehe mình thích để hình leah làm hình nền lắm (mình chỉ thích mấy cái đầy đủ quần áo thôi) :D
E này lấy chồng rồi mà còn thik à? mà e này thì toàn thấy chụp bikini thôi, ít hình đầy đủ quần áo lắm, m cut cho bạn mấy hình, hy vọng là đủ dùng, full 360x640 nhé, ko bị méo hình:

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Bác chủ thớt kiếm giúp em mấy tấm hình chủ đề về âm nhạc được không (không phải hình ca sĩ nha)

xubaxabu

E này lấy chồng rồi mà còn thik à? mà e này thì toàn thấy chụp bikini thôi, ít hình đầy đủ quần áo lắm, m cut cho bạn mấy hình, hy vọng là đủ dùng, full 360x640 nhé, ko bị méo hình:
Cảm ơn bạn nhá, mình thích vì trước khi lấy chồng nhìn rất xinh :)):)) Bi h bỏ chồng chắc là xấu rồi. Mà bạn cut bằng tool gì và làm thế nào vậy chỉ cho mình với

Chỉnh sửa cuối:

kutamitsu

Tết nhất đến nơi rồi chả có cái hình năm mới nào cả, toàn người mẫu người meo làm gì không biết. Post hình xuân 2011 nào các bạn

nolove_hn

Cho mình xin hình nền Micheal jackson nhé.thanks!

Mình ko có nhiều hình của MJ, sưu tầm đc mấy cái thôi, b dùng tạm mấy cái này xem đc ko

Cảm ơn bạn nhá, mình thích vì trước khi lấy chồng nhìn rất xinh :)):)) Bi h bỏ chồng chắc là xấu rồi. Mà bạn cut bằng tool gì và làm thế nào vậy chỉ cho mình với

M cut bằng Photoshop. có nhiều cách cắt hình mà b, ngay cả Microsoft Office Picture Manager cũng cắt đc đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Bác chủ thớt kiếm giúp em mấy tấm hình chủ đề về âm nhạc được không (không phải hình ca sĩ nha)