• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN, Unboxing HTC HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

Medkid

hì, chắc nhiều người tải quá hay sao mà không tài nào tải được từ cái link bạn đưa.

tuanquynh8083

Active Member
ước gì được sở hữu em nó nhỉ?mà bác chủ rước em nó về mất bao nhiêu $ vậy?quan tâm nhất khoản này.:)):)):))

cupidbaby

vuốt so với iphone thì sao hả bác?
còn pin của em nó thì sao,dùng được lâu không?xem video , nghe nhạc được mấy tiếng?:-?

w4s

By default, the Owner Information is Hidden :(

Chọc chọc registry để Show nó lên: (K thì đừng nghĩ đến chuyện cài software)
Vô:
HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner
Đổi
"Hide" thành 0
Save, Soft Restart.

PhamQuang

Manager
By default, the Owner Information is Hidden :(

Chọc chọc registry để Show nó lên: (K thì đừng nghĩ đến chuyện cài software)
Vô:
HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner
Đổi
"Hide" thành 0
Save, Soft Restart.

Điều này thì bạn không phải lo đâu. :D
Khi nào có HSPL, PDAVIET lập tức có ROM và Kitchen, sẽ thấy rõ các Registry cần thay chỉnh thôi. :D

ancola66

Super V.I.P
ước gì được sở hữu em nó nhỉ?mà bác chủ rước em nó về mất bao nhiêu $ vậy?quan tâm nhất khoản này.:)):)):))
Nếu nhờ được người bên ANH QUỐC thì giá nó như thế này :
Trích dẫn lời của một người sở hữu em nó bên tinh tế " Giá của em nó là 439 bảng bao gồm VAT chưa có tiền ship (chắc khoảng 3-5 bảng nữa) " Như vậy là cộng cả khoản ship là khoảng hơn 14T VND tí ti :D

PhamQuang

Manager
Trích dẫn lời của một người sở hữu em nó bên tinh tế " Giá của em nó là 439 bảng bao gồm VAT chưa có tiền ship (chắc khoảng 3-5 bảng nữa) " Như vậy là cộng cả khoản ship là khoảng hơn 14T VND tí ti :D

Vậy FPT rao bán 15tr9 là hợp lý rồi. Lãi xuất 100$ so với bên UK mà.

HuynhThanh

Giá này có vẻ chuẩn rồi nhỉ?:-?

ntviet

Vậy FPT rao bán 15tr9 là hợp lý rồi. Lãi xuất 100$ so với bên UK mà.

Mọi người hãy vui vẻ đón nhận 15,9 tr có bảo hành cho "lành" . Buôn về mà không lãi hoá ra đi làm từ thiện ưh !!!

XuanTruong

Super V.I.P
Mọi người hãy vui vẻ đón nhận 15,9 tr có bảo hành cho "lành" . Buôn về mà không lãi hoá ra đi làm từ thiện ưh !!!

Giá này cũng chơi được đấy chứ, vẫn thua iPhone 3Gs mừ!:))

ntviet

Giá này cũng chơi được đấy chứ, vẫn thua iPhone 3Gs mừ!:))

Cứ ra mắt và trải nghiệm thì sẽ biết thua hay không. So sánh sẽ khập khiễng vì dù sao cũng là 2 hệ ĐH khác nhau. Nhưng về độ rộng màn hình, tốc độ, kết nối PC thì HD hơn hẳn. Iphone thì hơn về thời trang.

PhamQuang

Manager
Cứ ra mắt và trải nghiệm thì sẽ biết thua hay không. So sánh sẽ khập khiễng vì dù sao cũng là 2 hệ ĐH khác nhau. Nhưng về độ rộng màn hình, tốc độ, kết nối PC thì HD hơn hẳn. Iphone thì hơn về thời trang.

Chính xác !!!
Tốt nhất không nên so sánh hơn thua giữa các HĐH với nhau. Hơn nữa dùng PDA còn phụ thuộc nhu cầu công việc của người sử dụng.
Không thể nói máy này thua máy kia mà người ta chỉ nên so sánh các chức năn sử dụng trên chúng mà thôi.
Ví dụ với mình thì iPhone dù là 3Gs cũng vậy thôi, gây khó chịu với các chức năng quản lý Phone, SMS, Contacts... của nó, ngược lại cứ cầm tới máy chạy WM là như "cá gặp nước" vậy. :D

fotechvnu

Hỏi các bác tý:D
Con này ko có port TV-out, vậy có thể dùng jack convert nó thành TV-out được ko nhỉ.
Vì trên iPhone có port này, mỗi lần copy film HD cho qua con LCD HD xem công nhận là sướng thật :D

vettau

Chính xác !!!
Tốt nhất không nên so sánh hơn thua giữa các HĐH với nhau. Hơn nữa dùng PDA còn phụ thuộc nhu cầu công việc của người sử dụng.
Không thể nói máy này thua máy kia mà người ta chỉ nên so sánh các chức năn sử dụng trên chúng mà thôi.
Ví dụ với mình thì iPhone dù là 3Gs cũng vậy thôi, gây khó chịu với các chức năng quản lý Phone, SMS, Contacts... của nó, ngược lại cứ cầm tới máy chạy WM là như "cá gặp nước" vậy. :D
Bác Quang bỏ ra cũng ngần đó tiền nhưng quan trọng hơn với WM Bác làm chủ được nó, thích ngang là ngang thích dọc là dọc, còn với Iphone chắc còn phụ thuộc vào APPLE lâu lắm nhì:D
:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.