• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN, Unboxing HTC HD2

Status
Không mở trả lời sau này.

cupidbaby

Em HD2 này xem video HD ngon như số hóa nói không bác w4s?
À em thấy bên tinhte kêu em nó bị lỗi khoản chụp hình,chụp hình hơi hồng ở giữa bức ảnh và có chấm đỏ giữa màn hình.Của bác có bị vậy không?

w4s

À em thấy bên tinhte kêu em nó bị lỗi khoản chụp hình,chụp hình hơi hồng ở giữa bức ảnh và có chấm đỏ giữa màn hình.Của bác có bị vậy không?

Everything is fine. Don't worry. :)
Cái lỗi nói trên tinhte chắc là của bản thử nghiệm, của mình không thấy lỗi này. Xem phim thì tuyệt.

F

Florenc

Guest
Sao mình ko thấy cái hình nào nhỉ ? HD2 ngoài cửa hàng đã bán rùi giá tốt, khoảng 15tr9.

HuynhThanh

Cái này quả thật là hên xui, có máy bị máy ko bị bạn à! HTC đã xác nhận điều này! Các bạn vào đây xem nhé!

F

Florenc

Guest
cửa hàng nào thế bro?HD2 đã về VN đâu?:(
E ở châu âu bác ơ. Hôm nay ra cửa hàng nghía MBP mới thấy cái giá HD2 quá ngon 14tr999, giảm 1tr so với lúc mới ra. Thấy có thằng tây mua cả 2 con HD2 và i8000. :(

baotran

E ở châu âu bác ơ. Hôm nay ra cửa hàng nghía MBP mới thấy cái giá HD2 quá ngon 14tr999, giảm 1tr so với lúc mới ra. Thấy có thằng tây mua cả 2 con HD2 và i8000. :(
Bạn bị hâm àh, đang nói ở VN, bạn nhảy qua tuốt Châu Âu, chắc khoe hở. Còn giá thì lại đi so giá công bố ở VN với cái giá mà bạn cho là ở châu Âu. Chắc bạn bị.... nặng lắm, đi khám đi!!!!:)) :)) :))

PhamQuang

Manager
Bạn bị hâm àh, đang nói ở VN, bạn nhảy qua tuốt Châu Âu, chắc khoe hở. Còn giá thì lại đi so giá công bố ở VN với cái giá mà bạn cho là ở châu Âu. Chắc bạn bị.... nặng lắm, đi khám đi!!!!:)) :)) :))

Giá ở VN đều thấy mời chào là 17tr500 đến 17tr700 đấy.
Cái giá 15tr9 của FPT chắc phải chờ sau 4/12 xem FPT có bán đúng như giá quảng cáo hay không.
Còn bên Nga bán giá từ 910-1000$, hơi đắt. :-?

Status
Không mở trả lời sau này.