• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] GGHEART - đã được Anh hóa 90%!!!

mafiavn

minh nghi như vậy là quá tốt rôi nha! Cái j khó khăn mới hấp hẩn! Dể dàn quá nhầm chán! Để ít tiếng Hoa dọc củng vui mat! Vs lai cai cai font nang mb chut cho hiển thi prro

à cho tớ hỏi tí! Sao khi để một luc nó khoá phím rùi mở khoá bằng cách nhấn phím sang phải thì ko mo đc! ( hum qua thi đc! Minh zo cai tùm lum gio het dc ui) hihi! Nếu có cách khoá phím thì chỉ lun nha! Khi tớ nhấn phím qua phải thì nó ra cái đông ho sô to tướng va đen thui man hinh! Minh ko phim 6 dc vi la dien thoai truot ngang! Truot ra là ko dug dc phần mềm gg này nưã

mikka_bangbang

Mình đồng tình với ý kiến này, không phải bôi bác hay chê bai gì nhau! Nhưng rõ ràng Tiêu đề topic ghi rõ là "GGHEART - Đã được tiếng Anh hóa hoàn toàn", nhưng khi cài vào thì như thế nào chắc các bác trong topic này cũng biết! Cái cụm từ "Anh hóa hoàn toàn" nghĩa là nó hoàn toàn bằng tiếng anh và tất nhiên không có một chữ tàu nào trong đó cả!
Ông bạn carot_mitdac bảo "Coi lại dùm đi" nghĩa là người ta phát hiện còn tiếng tàu nên góp ý để hoàn thiện thôi;;) Quá trình Anh hóa hay Việt hóa đều rất khó khăn và chắc chắn không tránh khỏi thiếu sót!
Nên sửa tiêu đề topic lại để tránh hiểu nhầm!:|, chứ để Tiêu đề như vậy mà nội dung lại khác thì ""Kiêu" quá!
Okay, mình đồng tình với ý kiến của bạn. Nhưng bạn cũng nên đọc kĩ bài viết của mình. Dù tiêu đề mình để là Anh hóa hoàn toàn nhưng các bài biết mình để là khoảng 90%, còn một số lỗi nhỏ nhưng không đáng kể. Do khi sửa bài mình không chú ý nhiều đến tiêu đề. Tôi xin chân thành đón nhận ý kiến của bạn và cám ơn bạn. Nhưng mình không vui với câu phát biểu của member carot_mitdac, đúng là cùng một câu nói thì bạn sẽ hiểu được theo nhiều sắc thái ý nghĩa khác nhau. Người ta đã anh hóa đến mức đó cũng là quá tốt cho chúng ta rồi. Hãy thử nhớ lại xem, các bạn đã đam mê và vất vả thế nào khi sử dụng nó bằng tiếng Hoa. Mình nên trân trọng những cái mà mình đang được hưởng. Không có cái gì la tuyệt đối cả các bạn à! Thôi thì hãy hài lòng những gì tạm được cho là tốt nhất đến thời điểm này! Chúc các bạn vui!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

minh nghi như vậy là quá tốt rôi nha! Cái j khó khăn mới hấp hẩn! Dể dàn quá nhầm chán! Để ít tiếng Hoa dọc củng vui mat! Vs lai cai cai font nang mb chut cho hiển thi prro

à cho tớ hỏi tí! Sao khi để một luc nó khoá phím rùi mở khoá bằng cách nhấn phím sang phải thì ko mo đc! ( hum qua thi đc! Minh zo cai tùm lum gio het dc ui) hihi! Nếu có cách khoá phím thì chỉ lun nha! Khi tớ nhấn phím qua phải thì nó ra cái đông ho sô to tướng va đen thui man hinh! Minh ko phim 6 dc vi la dien thoai truot ngang! Truot ra là ko dug dc phần mềm gg này nưã
không có máy test, anh em nào xài màn hình ngang test dùm nha! Thanks

Chỉnh sửa cuối:

mafiavn

hic! Bạn nào xài 6760 hum qua post bài đâu nhi? Hihi! Chỉ tớ cái vụ nì với! Ko mở khoá pàn phím dc! Toàn phải khởi đọng lai máy thôi! Mà cung khoái xài! Keke! Vi dam me nên chấp nhan! Thank bác đã lặn lôi đường xa sang tận MI! Kiem ve tui cháu xài free nha a! Hi

ko bít điện thoại em bị vụ gì mà vui ghê! Diện thoaị còn 3000k! it nhắn tin! Toàn lên mang! Nt máy 1200 kia ui! Hihi! Vây ma ca thang nay rui ko mat xu nao! Hihi! Lên mang tẹt ga lun! Suớng! Hihi! Giờ vân 3k nguyen xi! Keke! Cắp pc lên mang đở thương mẹ già trả tiền ADSL hag thang!

mikka_bangbang

Alycuong nói chính xác: test nghĩa là phải thử, thử thì mới biết phù hợp hay không. lúc trước xài con n73 test rồi, chạy được nhưng tốn ram, nghe nói bản này tốn ram ít hơn, các bạn dùng n73 cứ cài vô tư! Thân!

ai pít káh sửa ggheart khj nt cho font nó to hưn trỷ mjh dùm
mấy bài trước anh em có nói qua cái này rồi mà, quay thử lại đọc đi. Cách nhắn tin theo system của máy trong phần cài đặt của ggheart. Bạn tìm trong diễn đàn này đi, khi nào không thấy, mình viết bài hướng dẫn! thân!

huy_roby

mình không hiểu phần mềm này để làm gì bạn có thểg nói rõ hơn không

ayetm

Đã test trên 6220c .
Mượt mà lắm. Kô thấy đơ. Nhưng mà vì anh hóa chưa hết nên có mấy phần vẫn còn mù mờ. Mò mãi mới tìm ra đc cách thoát phần mềm này.
Với lại dùng kái này thì khi kiểm tra tài khoản bằng cách *101#, *102# kô làm đc

Chỉnh sửa cuối:

duyankhuong

chủ thớt hứa post bản dành cho mh ngang mà giờ chưa thấy nhỉ.mình sài mh ngang,nhìn thích woa.

volamaster00

Đã test trên 6220c .
Mượt mà lắm. Kô thấy đơ. Nhưng mà vì anh hóa chưa hết nên có mấy phần vẫn còn mù mờ. Mò mãi mới tìm ra đc cách thoát phần mềm này.
Với lại dùng kái này thì khi kiểm tra tài khoản bằng cách *101#, *102# kô làm đc

Cách thoát phần mềm này như thế nào vậy bạn ? Mình tìm hoài mà ko thấy !
Còn ktra tài khoản thì đã có hướng dẫn ở các trang trước rồi đó ! ;;)

leminhhai111

Cách thoát phần mềm này như thế nào vậy bạn ? Mình tìm hoài mà ko thấy !
Còn ktra tài khoản thì đã có hướng dẫn ở các trang trước rồi đó ! ;;)

cách thoát ra.......

prettyboy247

bạn có sửa được bản của màn hình ngang ko?ko hiểu sao mình dùng bản màn hình ngang chỉ được 3theme mặc định,còn đâu phải mua hay sao ý.

tieuthientuan

Sao em cài rồi... Bấm vô nó hiện 1 bảng tiếng trug hoa anh hùng... rồi thôi luôn... H bấm nút nào hay làm gì đây các bác... Em xài e71 down bản link box.net ý ạh

mikka_bangbang

thật lâu mới trở lại diễn đàn của chúng ta. Topic này dường như đã bảo hòa. Đến thời điểm hiện tại mình vẫn dùng ggheart bản tiếng anh do mình mod 1 số hình ảnh lại, vẫn chạy ổn, phát hiện ra thêm nhiều thứ hay quá nên vẫn thích dùng, chỉ có điều là nhanh hết pin hơn bình thường! Thật lâu mới xem lại topic này, rãnh ngồi viết vài nhận xét!
Chúc anh em mình vui vẻ nha!!!