• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] GGHEART - đã được Anh hóa 90%!!!

mikka_bangbang

ông bạn này sao hay phát biểu kiểu dễ phản cảm quá. ai bảo xài 3 bữa chết?! chắc điện thoại của ông bạn thuộc dạng "sắp chết" đấy! ừa, thik dùng cái nào thì cứ dùng đi, ở đó to mồm ra làm gì! Shut up if not you're impolite in this forum!!! Bye!

saodoingoi142

Moderator
Lởm wá... cái đó cài xài 3 bữa là chết thui. Download từ link này http://www.plunder.com/GGHeart-v1-6...ymbianOS-9-x-Unsigned-download-664542dcc5.htm về xài ok nè. Có gì đâu mà to mồm...

ông bạn này sao hay phát biểu kiểu dễ phản cảm quá. ai bảo xài 3 bữa chết?! chắc điện thoại của ông bạn thuộc dạng "sắp chết" đấy! ừa, thik dùng cái nào thì cứ dùng đi, ở đó to mồm ra làm gì! Shut up if not you're impolite in this forum!!! Bye!

Đề nghị - Làm ơn các bạn thảo luận 1 cách tế nhị trên Diễn đàn nhé!!!

mikka_bangbang

okay! Mình rất nhẹ nhàng rồi, nhưng bạn xem thử member nói như thế bạn chịu đựng được không? thôi, không cãi nữa đâu!

mikka_bangbang

oh, bạn hay thế sao? ừa, cố gắng dành khoảng vài năm để việt hóa cho anh em xài nha, hihihhi. sẵn tặng anh em mình bản tiếng anh hoàn chỉnh luôn, newbie! hihihihi.

mikka_bangbang

co thjk toi huong dan thj toi chi cach lam cho.chu dung noi nang vo van o day

thôi, xin các bạn đừng đấu khẩu nữa! Thật sự mình thích tiếng anh hơn. nhưng nếu bạn thích đóng góp cho pda thì cố gắng viết một bài hướng dẫn việt hóa cho các em làm đi! Cũng đừng trách mọi người, vì "làm hay hơn là nói". Cũng xin các mem khác "chém" bác ấy nhẹ nhẹ thôi! Thanks!!!

dragoncb

thôi, xin các bạn đừng đấu khẩu nữa! Thật sự mình thích tiếng anh hơn. nhưng nếu bạn thích đóng góp cho pda thì cố gắng viết một bài hướng dẫn việt hóa cho các em làm đi! Cũng đừng trách mọi người, vì "làm hay hơn là nói". Cũng xin các mem khác "chém" bác ấy nhẹ nhẹ thôi! Thanks!!!

minh da doi may s60v3 sang iphone lau roi.nhung thay topic cua cac ban soi noi qua nen muon dong gop y kien 1 ty thui

dragoncb

chac ban dung phan mem nay roi nen cung biet no rat kho anh hoa chu dung noi la viet hoa.cac cao thu cung deu ra tay va lac dau het roi dung k?

dragoncb

chac ban dung phan mem nay roi nen cung biet no rat kho anh hoa chu dung noi la viet hoa.cac cao thu cung deu ra tay va lac dau het roi dung k?

vi phan mem nay da gioi han ky tu viet hoa va anh hoa va quan trong nhat la no dung file ngon ngu rieng biet

dragoncb

vi phan mem nay da gioi han ky tu viet hoa va anh hoa va quan trong nhat la no dung file ngon ngu rieng biet

o phan mem nay ca c cao thu viet hoa da nham het .thuc su file ngon ngu cua no khong nam trong font cua phan mem nay .ma no nam trong cac file duoi dll va exe

dragoncb

o phan mem nay ca c cao thu viet hoa da nham het .thuc su file ngon ngu cua no khong nam trong font cua phan mem nay .ma no nam trong cac file duoi dll va exe

cu the hon no nam trong o da cai dat phan mem l sys/bin.....cac file ngon ngu thuc chat la nam trong nay .cac ban muon viet hoa cac duoi file nay thj phạ bung no ra thj moi duoc

dragoncb

minh da doi may s60v3 sang iphone lau roi.nhung thay topic cua cac ban soi noi qua nen muon dong gop y kien 1 ty thui
muon chinh sua cac file nay thi theo minh cac ban hay dung sieu dich 2.06 nhe.phien ban moi nhat chinh sua file duoi dll va exe khong can unpack

mikka_bangbang

muon chinh sua cac file nay thi theo minh cac ban hay dung sieu dich 2.06 nhe.phien ban moi nhat chinh sua file duoi dll va exe khong can unpack

vậy là bạn chwa biết rồi. ggheart này không thể dùng siêu dịch như các phần mềm khác đâu bạn! Cách của bạn chỉ làm đwowcj với file có đuôi rsc thôi. Cái này anh em pos tay lâu lắm rồi! Ghheart này sử dụng dạng file là gres thôi, không có tools nào chỉnh sửa được cả! Test lại thử nha bạn! Bye

mikka_bangbang

okay! Hy vọng là bạn sẽ đúng. vừa kiểm tra thì thấy đúng là file dang dll và exe. đang tải sieu dich về làm thử. xin lỗi vì nhận xét của mình hơi vội!