• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.

yeun70

chủ top chắc chắn ko đó.hơi khó tin
chủ top way clip lại rùi up lên cho các mem xem đi

quachphuthien_1

Bây gờ đúng là free 100%...xem thaỏi mái và rất tiện lợi..anytime, anywhere..nhưng không biết sau này thì thế nào..
P/S : Mình vẫn thắc mắc là vì sao sử dụng sóng 3G mà lại không mất tiền....

nick8

Há há sim mình còn 0 đồng, vẫn xem được, chạy phà phà khi có sóng 3g còn gprs thì hơi giật 1 chút, mình xài 5230.
Các bạn nói nhỏ nhỏ thôi chứ mấy ông Mobifone vào đây thấy nó fix lại là mất vui.

7534286

Hihi cũng lâu ùi mình chưa update list kênh mới. Chắc bữa nào mình mua sim rác update list mới cho mọi người :D

nick8

Bạn chủ thớt chỉ mình tuyệt chiêu làm link xem tivi miễn phí này với, cám cám ơn nhiều

Sim hết hạn sử dụng kô xem được tivi nữa. Sim VN Mobifone của tôi hết hạn sử dụng 3 hôm trước, đến bây giờ mở tivi kô xem được nữa. Thế mà tui cứ ngỡ là bất kỳ sim nào của MB là dùng được....

quachphuthien_1

Sim hết hạn sử dụng kô xem được tivi nữa. Sim VN Mobifone của tôi hết hạn sử dụng 3 hôm trước, đến bây giờ mở tivi kô xem được nữa. Thế mà tui cứ ngỡ là bất kỳ sim nào của MB là dùng được....

Được voi lại đòi hai bà trưng...thì kiếm cái sim nào hết tiền mà còn hạn sử dụng ý...đã free đến mức này mà còn chê được...

Trvuphuong

Member

xài chùa mà còn chê này chê nọ!

Status
Không mở trả lời sau này.