• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangk49uct

có bác nào bị lỗi : "unalbe to connect to server.File not found" không ạ.em xem được đúng một lần ,lần sau mở ra bị lỗi này.

freeman14

vậy là cùng chung cảnh ngộ chỉ xem được lúc chiều giờ thì ngồi ngó thôi. :(

Maitan_10000

ko phải fix đâu các bác, chỉ là đổi đường dẫn thôi, chủ thread rảnh rổi vào lấy lại đường dẫn của các kênh đó đi. Đường dẫn củ bị khóa rồi.

hongthien9686

xem cũng đc đó, mình thử rồi

Thử rồi sao không share lên cho ae bác ơi?
Đang có fim "sự quyễn rũ của người vợ" hay quá!
là sv mà không có cái này cứ phải chạy sang hàng xóm coi!
phiền thật!
:-?

7534286

OK chờ nhé mình sẽ lưu lại đường truyền mới ^^!. Dạo này thi nên không rảnh vô topic.. Giờ thi xong rùi mình sẽ làm lại cho anh em

verylove

OK chờ nhé mình sẽ lưu lại đường truyền mới ^^!. Dạo này thi nên không rảnh vô topic.. Giờ thi xong rùi mình sẽ làm lại cho anh em
sớm sớm nha bạn :D ôg3 mình 2 3 hôm nay ko xem đc cứ hỏi mình hoài :-s

Maitan_10000

lại tin buồn cho anh em, hình như mobi đã nâng cấp cách truy cập vào chỉ thấy cái hình bắt mình truy cập qua web mobi thôi.

7534286

Thưa các bạn. Lần này thì Mobi đã fix rồi. Hôm qua mình thử vô đăng kí rồi lấy file ram. Nhưng được 1 lúc thì file ram đó trở nên vô hiệu lực rồi... Nó thông báo bắt mình phải vô lấy lại link khác không thì không cho xem :(. Chia buồn với các bạn.
File đính kèm để cho các bạn thử.................:|

Status
Không mở trả lời sau này.