• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xem TV free mạng MobiFone

hunglove1

Còn kênh tivi vietnam nào xem tính phí ko bạn
bạn muốn xem kênh nào vậy nói mình nếu có minh up cho

Có được vài kênh mới, bên symbian có bác up trước mấy tháng rồi, trong diễn đàn 3g của mobi cũng có mà chưa thấy mobi có động thái gì. Chắc là nhắm mắt làm ngơ vì công nghệ còn kém ?
bên symbian la của bên symbian bên này là pdaviet mà.có thể bạn biết nhưng nhiều người chưa biết thì mình up

Maitan_10000

Vừa tét lại, các kênh free thì vẫn như trước, còn các kênh mới thêm vào chỉ là các streaming bình thường không nằm trong IP miễn phí của mobiphone, ai nhiều tiền vẫn có thể sử dụng :D
-----------------
Không phải bên diễn đàn symbian đâu bác, bên ứng dụng của symbian đó bác. Chắc bác ít lên diễn đàn nên không biết:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?115744-HOT-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-xem-free-TiVi-c%E1%BB%A7a-Mobifone

hunglove1

Vừa tét lại, các kênh free thì vẫn như trước, còn các kênh mới thêm vào chỉ là các streaming bình thường không nằm trong IP miễn phí của mobiphone, ai nhiều tiền vẫn có thể sử dụng :D
-----------------
Không phải bên diễn đàn symbian đâu bác, bên ứng dụng của symbian đó bác. Chắc bác ít lên diễn đàn nên không biết:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?115744-HOT-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-xem-free-TiVi-c%E1%BB%A7a-Mobifone
không phải it vào mà mình chả bao giờ vào bên s60v5 cả.theo bạn thì mình có nên dừng chủ đề ở đây không.lại đụng hàng bên s60v5

Anhquoi

Bạn có kênh tivi nào khác ngoài 10kênh tv vietnam.zip ở trên up cho mình với thank .mình xem link tv của bạn hình ảnh đẹp hơn mitv rất nhiều

quan8338

có ai khi xem máy báo bộ nhớ đệm đầy ko.máy mjh xem mấy kênh nét thì thỉnh thoảng máy báo bộ nhớ đầy...n0kia 5700

w0nderb0y

có ai khi xem máy báo bộ nhớ đệm đầy ko.máy mjh xem mấy kênh nét thì thỉnh thoảng máy báo bộ nhớ đầy...n0kia 5700

khi xem bằng realplayer thì nên tắt các ứng dụng khác đang chạy đi... ;;)

nakidaco

sao cái reoneplayer của tôi không kết nối được vào máy chủ là thế nào nhỉ?. ai biết chỉ giúp với

hunglove1

sao cái reoneplayer của tôi không kết nối được vào máy chủ là thế nào nhỉ?. ai biết chỉ giúp với
bạn vào real player rồi cài đặt đặt điểm truy cập mặc định.bạn thử lại đi