• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xem TV free mạng MobiFone

nam_tran2701

bác chủ top cho hỏi , tập tin đính kèm đều dùng cho mạng mobile hết ah, bác để vậy không biết dùng cho mang nao nữa

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

hình như link chết hết rồi chủ bác chủ xị, chỉ coi được mấy kênh nước ngoài, còn mấy kênh việt nam toan bị báo lỗi kết nối

10 kênh tính phí cũng không xem được, có phải cài đặt thêm dịch vụ gì nữa không bác.

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

bác chủ top cho hỏi , tập tin đính kèm đều dùng cho mạng mobile hết ah, bác để vậy không biết dùng cho mang nao nữa

hình như link chết hết rồi chủ bác chủ xị, chỉ coi được mấy kênh nước ngoài, còn mấy kênh việt nam toan bị báo lỗi kết nối

10 kênh tính phí cũng không xem được, có phải cài đặt thêm dịch vụ gì nữa không bác.
để mình test thử lại xem lúc chiều vẫn vào được mà

Chỉnh sửa cuối:

Anhquoi

10kênh đó ta xem bình thuờng nh

nam_tran2701

mình chỉ xem được một số trong goi 30 kênh (toàn đài nước khác) và cái 18+, bác chủ test lại rồi fix hộ anh em nhé....thanks

baoan963

hix bac chủ top oi cho minh hỏi cái nay chỉ xem dc cho mobi thui hả. minh xài kết nối wife dể xem Real player . nhung mà chỉ xem dc có mấy kênh nc ngoài ak nhất là 3 kênh 18+ ak mỗi tội dộ phân giải thấp quá có 174X100 ak=))

vohoncuoc115

up lai de line die roai
con free nua hem cac dai ca
cho em cao link thank bro nhieu nhieu
Chú ý: Viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

traihp9001

Well-Known Member
tình hình là anh em ko download file đính kèm đc.bác chủ thớt up lại link lên host khác đi