• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Xem TV free mạng MobiFone

verylove

vậy cái nào ko tính phí bạn gọp lại 1 file cho mọi ng dễ biết đi bạn
thank bạn nhiều nha

Anhquoi

Cái link có đễ mobifon là ko tính phí. Chủ thớt cho em kênh htv2 tính phí đi ah

y2kk

Mình dùng máy 6120c khi xem 38 kênh free mobifone,32 kênh Việt Nam và thế giới thì máy thông báo là "không thể kết nối vào máy chủ,không tìm thấy tập tin".Còn vào tập tin 30 kênh,10 kênh xem bình thường.Em dùng mobifone không lẻ không được xem free,hix.Chủ thớt giúp em với.Em đã cài Điểm tr.cập m.định là:Mobi-gprs-wap như chủ thớt hướng dẫn.

hunglove1

vậy cái nào ko tính phí bạn gọp lại 1 file cho mọi ng dễ biết đi bạn
thank bạn nhiều nha
mình gom 1file đuôi zip rồi bạn không đọc kĩ ak

Cái link có đễ mobifon là ko tính phí. Chủ thớt cho em kênh htv2 tính phí đi ah
bạn dow tất cả về dùng đi có htv2 trong link rồi bạn chưa test đã bảo không có

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

Mình dùng máy 6120c khi xem 38 kênh free mobifone,32 kênh Việt Nam và thế giới thì máy thông báo là "không thể kết nối vào máy chủ,không tìm thấy tập tin".Còn vào tập tin 30 kênh,10 kênh xem bình thường.Em dùng mobifone không lẻ không được xem free,hix.Chủ thớt giúp em với.Em đã cài Điểm tr.cập m.định là:Mobi-gprs-wap như chủ thớt hướng dẫn.
mobi fix lỗi rồi bạn nhé không xem được free nữa đâu bạn thông cảm nhé.bạn test bản trả phí vậy

Chỉnh sửa cuối:

XUANKA

lại free nữa rồi.
mình đính kèm luôn file zip down về và xem thôi

Chỉnh sửa cuối:

verylove

hi vọng có thêm vài kênh nữa , đang test
free rồi , :D

Chỉnh sửa cuối: