• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC BLUE ANGEL - ROM WM5.0

XuanTruong

Super V.I.P
Xin chào các anh em trong diễn đàn.!!!!!!!!!
Tôi đang sử dụngO2 XDA IIs dòng Blue Angle. Tôi đã up lên thành windows 5.0 và hiện giờ đang gặp 1 số trục trặc.
1) Chức năng Phone của tôi không còn sử dụng được nữa.mọi người gọi đến thì không nhận được tín hiệu hay thông báo gì cả. còn chức năng tin nhẵn vẫn hoạt động.
2) Cho sim vào máy vẫn báo có sóng nhưng lại ghi là "No Service"
3) Chức năng Contact không vô được
4) Và khi dùng Active Sync để nối với PC thì báo là có trục trặc không kết nối được..
Tôi muốn hoặc là up lên WM 6.0 hoặc là down về WM 2003 để tôi có thể dùng máy như bình thường
Xin Các anh em trong diện đàn giúp đỡ tôi.XIn cảm ơn

Bạn vào ĐÂY tải bản Rom 6.1 về up là tuyệt vời hơn cả! Up xong nhớ HR lại máy!

thank các bạn rất nhiều....Nhưng còn lỗi không active sync được với máy tính thì không thể up rom....
Tôi chưa biết cách xử lý thế nào bạn ah....
XIn giúp mình với

Đưa ppc về Bootloader là được thôi mà! Không Sync được khi ppc đang hoạt động nhưng khi đưa ppc về Bootloader thì vẫn được đấy, trừ khi cổng USB trên pc bị trục trặc hoặc cáp nối có vấn đề mà thôi! Chúc thành công!;;)=D>