• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC BLUE ANGEL - ROM WM5.0

Hic, pác này vội bi quan kinh, anh em đang hy vọng lần ra quân WM6 lần này lắm mà!Bác nói vậy làm anh em nhục chí quá chời ( Đã có 1 mem lập ra 1 box riêng cho WM6 rồi còn gì!!). Ko biết đây là chiêu gì đây, có thể sau câu nói này thì bản WM6 ngày mai có rồi cũng có (Mong sao bác helmi_c đi dạo chơi vào trúng trang này và thấy bác hcqp nói vậy mà năng nổ làm việc để anh em sớm có mà xài!)hehe

hocohu2003

Hôm nay bỗng dưng cái wisbar advance báo expire mất rồi bác đạt ơi, k còn thanh 3D nữa. Sao bác nói cai này k sợ hết hạn nhỉ ?

Tom_codon

Super V.I.P
Hic, pác này vội bi quan kinh, anh em đang hy vọng lần ra quân WM6 lần này lắm mà!Bác nói vậy làm anh em nhục chí quá chời ( Đã có 1 mem lập ra 1 box riêng cho WM6 rồi còn gì!!). Ko biết đây là chiêu gì đây, có thể sau câu nói này thì bản WM6 ngày mai có rồi cũng có (Mong sao bác helmi_c đi dạo chơi vào trúng trang này và thấy bác hcqp nói vậy mà năng nổ làm việc để anh em sớm có mà xài!)hehe

Helmi_c cũng là thành viên của pdaviet.Helmi reg nick ở pdaviet cũng được nửa năm rồi.Xong diễn đàn mình dùng tiếng việt nên helmi ko viết bài đó thôi.Nick của helmi vẫn giống ở xda.Ai thích có thể PM được đấy :p

a3t

Hôm nay 31 rồi mà, không biết có không các bác nhỉ, mai về quê mất roài, chắc phải đợi qua nghỉ lễ mất thôi

Hic, ngồi chờ sáng đến giờ mỏi mắt lun, đã vậy mấy cha bên xda-developers còn ngồi rảnh đoán mò, đếm lùi thời gian, rồi đoán xem pác helmi ở múi giờ nào để tính nữa chứ, mịa,bótay mấy pác này, gặp tui mà là helmi thì tui up lên vào 23h59p (múi giờ của Helmi) cho mấy cha đó chờ chít bỏ lun!Hehehe

rosa

Em cũng ngồi đợi cả buổi, sốt ruột quá. Sao mà mãi chưa thấy rom mới đâu cả thế. Sáng nay ngủ dậy, bật em nó lên thì nhớ ra hết hạn sử dụng WA mất rồi.

saikimma

Giúp mình với các bác ơi. Mình đang up con O2s của mình lên WM5 nhưng mà nó chỉ chạy được đến 10% rồi dừng lại. Up lại về WM3 cũng ko được nó cũng chỉ chạy đến 10% thôi. Mình đã thử thay cáp khác rồi. Bác nào biết chỉ giùm mình với.

J

JerryBC

Guest
Bạn có up bằng cách chuyển O2S về bootloader không? nên up bằng MaUpgradeUt_noID.exe ý. Ngoài ra bạn thử tắt FireWall và các trình diệt virus khi up xem sao. Hoặc có thể do bản rom bạn tải về bị lỗi. Hãy thử với các bản rom khác, thử trên máy tính khác xem sao. Chúc bạn thành công. Mà bây h bạn up lên WM6 luôn đi, dùng ổn lắm mà.

saikimma

Bạn có up bằng cách chuyển O2S về bootloader không? nên up bằng MaUpgradeUt_noID.exe ý. Ngoài ra bạn thử tắt FireWall và các trình diệt virus khi up xem sao. Hoặc có thể do bản rom bạn tải về bị lỗi. Hãy thử với các bản rom khác, thử trên máy tính khác xem sao. Chúc bạn thành công. Mà bây h bạn up lên WM6 luôn đi, dùng ổn lắm mà.

Mình đã up thử bản rom khác rồi nhưng vẫn không được. Các bước tiến hành up Rom đều làm rất cẩn thận và đầy đủ không hề bỏ qua bước nào cả. Mình đã up thử cả bản WM2K5_5.4.10_WWE_Fix2 mà vẫn không được. Bạn có biết cách nào không chi dùm mình với

nidu29

Mình đã up thử bản rom khác rồi nhưng vẫn không được. Các bước tiến hành up Rom đều làm rất cẩn thận và đầy đủ không hề bỏ qua bước nào cả. Mình đã up thử cả bản WM2K5_5.4.10_WWE_Fix2 mà vẫn không được. Bạn có biết cách nào không chi dùm mình với

bạn phải vào dos từ PC rồi tìm đến file SetOperator.bat trong thư mục rom vừa giải nén để mở sau đó tiến hành cài bình thường

hungpq78

đọc nhiều quá bây giờ em bị loạn hết cả lên rồi, nhờ MOD hoặc bác nào có uy tín cho em biết dùng bản ROm2005 nào bây giờ là ổn định nhất cho dòng BA, với lại em ko có thời gian để up đi up lại, mong các bác giúp đỡ

TQH

uh,,sao cả 3 link dơn ko dc vậy? có bác nào có cách khác hay la link khác up lên giúp em với,,em đã tìm 1 tháng nay mà chưa thấy link khác,,chỉ có duy nhất 3 link dó ma nó bi die ời,,,huhuhu