• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC EVO3D sử dụng được thẻ nhớ 32Gb class10 không?

cantiensinh

kính thưa các cụ, em mua chuẩn la 1700k, cl 10 lun, cac bác khong biết em chỉ chỗ, BH doàng hoàng, máy em chạy ầm ầm, mỗi tội nó chỉ cho chep 1 lần tối đa 4g, mà hình như cái nào cũng thế

cho địa chỉ luôn đi bạn,để ae còn mua mà xài

duytrum444

bác nào ở HCM thì qua anh Lam lấy đó. 1t8/ cái hàng patriot nhập chính hãng Mỹ đàng hoàng..hông biết patriot xài tốt không? nhưng mình mua cũng gần tháng thấy vẫn ổn. ghi file liên thì >10mb/s thẳng tiến luôn
địa chỉ là 72/15 Phan đăng Lưu đó.

minhnamvn2003

bác nào ở HCM thì qua anh Lam lấy đó. 1t8/ cái hàng patriot nhập chính hãng Mỹ đàng hoàng..hông biết patriot xài tốt không? nhưng mình mua cũng gần tháng thấy vẫn ổn. ghi file liên thì >10mb/s thẳng tiến luôn
địa chỉ là 72/15 Phan đăng Lưu đó.
đó, nó đó bạn, phim 3d kéo tới kéo lui, o có cảm giác dừng hay vấp gì, mà bac nào nói evo chay đc 64 nhỉ? bác thử chưa?

minhnamvn2003

Bạn đang dùng đt gì?, nếu dùng evo 3d mình cho bạn mượn cái thẻ xem có chạy dc hay ko nhá. Mobile ultra SDHC I luôn chứ ko phaỉ Mobile ultra đời đầu.

Bỏ thẻ vào và format thẻ từ evo 3d chạy ầm ầm, ko có dùng thì đừng có noí nha bạn
thôi ông nội, nổ quá, evo đâu có hỗ trợ 64g, lần sau nhớ phát biểu cho đúng, o đem diễn đàn là chỗ nói lung tung, nhảm

phuoctai92

thôi ông nội, nổ quá, evo đâu có hỗ trợ 64g, lần sau nhớ phát biểu cho đúng, o đem diễn đàn là chỗ nói lung tung, nhảm

Khổ cho bạn quá chưa dùng mà hay lên tiếng sử dụng ,mình đã mua thẻ giống bạn ấy nói và đang dùng rất good đây .Mình cho bạn mở rộng tầm mắt nè.

minhnamvn2003

Khổ cho bạn quá chưa dùng mà hay lên tiếng sử dụng ,mình đã mua thẻ giống bạn ấy nói và đang dùng rất good đây .Mình cho bạn mở rộng tầm mắt nè.

đúng là mở rộng tầm mắt, nhưng tại sao khi tôi kiểm tra trên các trang mạng đều nói là EVO chỉ hỗ trợ 32G, tôi chưa mua 64, nhưng khi mua máy, NV tại Thế giới di động cũng tư vấn là EVO không hỗ trợ 64g, máy tôi mua tại TGDĐ, phiên bản châu á

minhnamvn2003

đây: http://www.mainguyen.vn/dienthoai/chitiet/htc-evo-3d-1858-19.html
http://www.thegioialo.com.vn/san-pham/dien-thoai-htc/497-htc-evo-3d.html
http://www.viettelstore.vn/Home/San-pham,Dien-thoai/Hang-san-xuat,HTC/HTC-EVO-3D/
và vô số các trang mạng khác, khi mình nhận được thông tin này, có mượn 1 thẻ 64 của người bạn, gắn vào máy và máy cũng báo là o nhận ra thẻ, mình không biết chụp ảnh màn hình, ai biết chỉ dùm, sẽ chụp thông báo của máy mình

ancola66

Super V.I.P
Cái vụ này cũng không biết đâu mà lần. Ví dụ hồi xưa mình dùng con SE P910. Máy chỉ hỗ trợ thẻ nhớ 256Mb nhưng về sau mình mua thẻ 1Gb cho vào vẫn chạy ầm ầm :-?:))

NbaOps

Máy EVO 3D chịu được thẻ nhớ 32Gb class 10 không ,cho mình xin ý kiến ,sợ mua về class cao quá dùng ko được

Dùng tốt bạn nhé, mình đang dùng 32Gb Class 10 Sandisk chạy ầm ầm

minhnamvn2003

Cái vụ này cũng không biết đâu mà lần. Ví dụ hồi xưa mình dùng con SE P910. Máy chỉ hỗ trợ thẻ nhớ 256Mb nhưng về sau mình mua thẻ 1Gb cho vào vẫn chạy ầm ầm :-?:))
tạo sao thế nhỉ??????

minhnamvn2003

vâng, tình hình là thế này, sau khi ngâm cứu 2 cái evo, thì em thấy thế này: máy em không hỗ trợ 64g, nhưng máy thằng bạn em lại hỗ trợ, khỉ gió thật, mai em đem lại trạm Bảo hành HTC em hỏi cho ra nhẽ mới được, bực cái cửa mình quá, 2 máy đều là phiên bản châu á, em thì mua ở TGDD, còn thàng bạn thì mua hàng xách tay, tức.

jinsakura

Mình nghỉ bạn nên test 2 máy cùng 1 ROM thì ok hơn!
bạn này nói quá chuẩn, thử test cùng 1 rom xem sao ? mà có làm gì hết cái thẻ 64Gb đâu mà đầu tư cho nó phí của, làm cái 32Gb là cũng thừa thãi thoải mái rồi. film thì cop vào xem chán lại xóa đi, nhạc nhẽo thì 2Gb thì có mà nghe hết vài cục pin còn chưa hết nhạc, nếu chơi lossless thì cũng 8 đến 10Gb là mái thoải chứ gì ? game thì cũng cho 10Gb nữa đi, còn lại lưu dữ liệu các thứ, có mà tẹt bô với thẻ 32Gb rồi

jinsakura

Mình vẫn dùng thẻ Micro SD 32 GB từ Desire HD cắm sang không cần format
vẫn là Fat32 thì không cần format, cắm vào được luôn, nhưng mà vẫn khuyến cáo là nên format, để nó đồng bộ với hệ thống của EVO, vì khi dùng DHD có nhiều file rác do hệ thống sinh ra ấy mà.