• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC EVO3D sử dụng được thẻ nhớ 32Gb class10 không?

anhtuhntl

Củng chả cần thiết phải format,cứ để lại tất cả thư mục lưu dữ liệu còn lại xóa hết,khi up ROM khác tự động tạo ra các folder cần thiết cho HDH !

anhtuhntl

Củng chả cần thiết phải format,cứ để lại tất cả thư mục lưu dữ liệu còn lại xóa hết,khi up ROM khác tự động tạo ra các folder cần thiết cho HDH !Cái 32G class 10 mình củng mới đổi củng chả thấy khác biệt gì so với class 4 ngoài việc chép dữ liệu vào lẹ hơn khoản 3 lần!Sorry mạng lag thành ra gửi 2 bài

jinsakura

Củng chả cần thiết phải format,cứ để lại tất cả thư mục lưu dữ liệu còn lại xóa hết,khi up ROM khác tự động tạo ra các folder cần thiết cho HDH !Cái 32G class 10 mình củng mới đổi củng chả thấy khác biệt gì so với class 4 ngoài việc chép dữ liệu vào lẹ hơn khoản 3 lần!Sorry mạng lag thành ra gửi 2 bài
khi bạn chơi các game 3D nặng thì mới nhận thấy sự khác biệt.

android37

Khổ cho bạn quá chưa dùng mà hay lên tiếng sử dụng ,mình đã mua thẻ giống bạn ấy nói và đang dùng rất good đây .Mình cho bạn mở rộng tầm mắt nè.

bác mua the 64g đó ở đâu thế???bác test thử xem game nova2 3d chơi có lag tí nào ko??máy e evo 3d cdma spint chơi nova2 thẻ 8g class 4 sandisk lag vãi