• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HERMES - WM6.1 Touch V25 - Build 20755.1.4.0

hdt_pdu

Bác Dvha79_ddt cho em hỏi cái : Không hiểu sao cái chương trình Slick trong các bản Rom của bác cứ dùng một thời gian là nó bị lỗi, bật lên là máy tự động Reset. Còn một điều nữa là ko hiểu sao cái máy của em không hiện lên cái Icon chữ E (thay vào đó chỉ là chữ G), kể cả khi em ở HN? (Em đang dùng T-mobile Vario II). Many thanks !

Cái này do mạng thời điểm đó không support EDGE thôi

Last edited by a moderator:

hieunt

Anh Hà ơi, sao mấy bản ROM của anh và Mr.Quang khi cài vào máy em thì 2 nút windows và ok ngay dưới nút gọi và hủy gọi đều bị liệt thế nhỉ. Có cách nào khắc phục không ạ? Cảm ơn anh!

Anh Hà ơi, check cho em vụ này với. Thanks anh!

Bạn thử UP bản ROM khác của Man xem sao. MÌnh cũng chưa biét cách sử lý :D

Last edited by a moderator:

thinhga

dùng V25 litle một thời gian mình thấy có mấy cái như sau:
1.Rotate bị lỗi không thể chuyển màn hình sang ngang được mà không đẩy bàn phím lên
2.Trong sms không thể dùng bút "kéo" một lúc nhiều tin nhắn đc mà chỉ có thể chọn đc 1 Ví dụ khi xóa tin báo cáo trong Deleted Items thì phải xóa từng cái 1(khi mình ko muốn xóa tất cả Deleted Items)
3.Bạn dvha79_ddt nên tích hợp soft Flash light trong bản little trong các Rom mới,mình rất thích soft này :) Bạn có thể cho mình xin soft này đc không?

Trên là mấy ý kiến chủ quan của mình,có gì không đúng mong bác dvha thông cảm :)

hdt_pdu

Cái này do mạng thời điểm đó không support EDGE thôi

Nhưng mà khi em ở Hà Nội, máy của em chẳng bao giờ thấy hiện Icon "E" cả, trong khi bên cạnh em có người dung O2 mini-S, mà máy của họ lại có hiện Icon này, hay là em T-Mobile của em có vấn đề gì nhỉ?

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Nhưng mà khi em ở Hà Nội, máy của em chẳng bao giờ thấy hiện Icon "E" cả, trong khi bên cạnh em có người dung O2 mini-S, mà máy của họ lại có hiện Icon này, hay là em T-Mobile của em có vấn đề gì nhỉ?

Thì tớ đang ở Hà Nội và vẫn đang dùng bản này mà, có lúc là G có lúc là E nhưng hầu hết là E.
Bạn cứ nhìn hình chụp ở trang đầu của mình là thấy ngay mà

elivne

hi, are you planing to release a new version with the new os 20921?
I need to HR my tytn and thought i will wait for your next release but I see its not coming :) - I just love your work.