• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC One X, iPhone 4S, Sony Xperia S: camera em nào ngon nhất ?

Lung_Linh

Mình thấy con HTC One X được chú trọng khá nhiều vào tính năng camera, chắc em này nhắm tới các đối tượng thường xuyên muốn “tự sướng” đây. Không biết các bác đã xem clip này chưa, hôm qua mình vô tình lượm được thấy khá thú vị nên đưa lên đây cho các bác nào chưa được xem thì “có dịp xem”. Em cũng tò mò muốn biết cảm nhận của các bác như thế nào chứ em thì… cũng nhiều cảm xúc lắm.

[video=youtube;hMNBhR8OQEo]http://www.youtube.com/watch?v=hMNBhR8OQEo[/video]

Chỉnh sửa cuối:

akb48

Member
hàng chính hãng khi nào mới có nhỉ thấy tinhte họ trên tay rồi mà call vẫn chưa có hàng là sao

mgs5

chưa có đâu hàng đó là pre order đó .tuần sau có hàng bán lẻ thì phải

chuotrain

Con này có camera 8 Mpx đi cùng với camera mặt trước 1,3 MPx để chat video.

chenguo

Chưa có cơ hội cầm tay 4s, nhưng nghe nói là dùng tốt nhất trong các iphone

unibody

Member
kết nhất nikon à nha .DSLR mà nhỉ .One X ổn ở cái thiết kế hơn là chụp ảnh

nicelo

kết nhất nikon à nha .DSLR mà nhỉ .One X ổn ở cái thiết kế hơn là chụp ảnh

Fan android mà nghe câu này là chú chuẩn bị bị ăn gạch :D Con này đc đánh giá nhiều điểm hay lắm, ai đang nắm con này là chuẩn khỏi chỉnh

chenguo

Nếu so về độ rắn thì chắc chắn như vậy, vote cho One X điểm này

Chưa có clip nào thử độ bền của con này hết. hi vọng là có người thử để mình thưởng thức :D

cadie

Chưa có clip nào thử độ bền của con này hết. hi vọng là có người thử để mình thưởng thức :D

Con này mua về cũng 16 chai, dân nào chứ VN thì chẳng dám mạo hiểm thử nghiệm kiểu này đâu ;))

chuotrain

Nên so sánh với Samsung Galaxy nữa, vì dạo này HTC, Samsung đang là hot girl mà... :D