• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC One X, iPhone 4S, Sony Xperia S: camera em nào ngon nhất ?

akb48

Member
quay phim full HD thế nào các bác nhỉ,4 nhân chắc sẽ lấy nét và fps cao lắm đây

mgs5

đúng đấy ,cpu càng mạnh + thêm chip image HTC thì speed sẽ cải thiện tối đa cho ngang với máy compact hiện nay

nagisa

Member
sao ko thấy S2 nhỉ 1 em android chụp ảnh xuất sắc đấy nhé ,chắc one x cũng 9 10 với S2

chuotrain

Con HTC này ngang ngửa với em S2 đấy, các pác có thêm cơ hội chọn lựa rồi... Mỗi người một cá tính :D

Lung_Linh

Con này đầu tư mạnh khoảng chụp hình, nên camera của nó đúng là vô địch rồi... :D

nguyenphan76

Chắc phải để một thời gian chờ nó giảm giá thôi các pác ạ, đú theo rồi ko có tiền ăn cơm, hic... :-?

chuotrain

Một vài hình ảnh của HTC One X

HTC One X gây ấn tượng với màn hình sáng, sắc nét

Thiết kế mỏng, sang trọng

Mặt sau của máy với camera 8MP và logo Beats.

chenguo

Một vài hình ảnh của HTC One X

HTC One X gây ấn tượng với màn hình sáng, sắc nét

Thiết kế mỏng, sang trọng

Mặt sau của máy với camera 8MP và logo Beats.

Có ảnh con này mà màu đen ko? Đặt gạch chờ ảnh đây :D

nicelo

Con HTC này ngang ngửa với em S2 đấy, các pác có thêm cơ hội chọn lựa rồi... Mỗi người một cá tính :D

Cho mình review cái giá của con này với. S2 ra cũng hơi lâu nên h ko biết giá chính thức là nhiêu

cadie

Sao ko ai hứng thú với con IP kia hết nhỉ? Mình thấy hắn cũng tốt mà

akb48

Member
one x thiết kế ổn roài ,chụp ảnh 8/10 vs máy ảnh giá rẻ và giá đang tốt dần các bác ơi

nicelo

one x thiết kế ổn roài ,chụp ảnh 8/10 vs máy ảnh giá rẻ và giá đang tốt dần các bác ơi

Tui có thấy giá hắn tốt dần gì đâu. Giờ vẫn ở mức 16t, hiếm lắm mới thấy chỗ bán rẻ hơn

vanille

thế thì giá mới tốt đc ,kèm beat solo mà ko dùng cũng thế :D ,chủ yếu chụp ảnh đẹp vì nghe nhạc thì mp3 vẫn ok hơn