• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC One X, iPhone 4S, Sony Xperia S: camera em nào ngon nhất ?

chenguo

thế thì giá mới tốt đc ,kèm beat solo mà ko dùng cũng thế :D ,chủ yếu chụp ảnh đẹp vì nghe nhạc thì mp3 vẫn ok hơn

Con beats solo này là mơ ước của biết bao nhiêu ng đó bác ah :D

cadie

Theo nhiều anh em tư vấn thì con Sony kia đứng nhất về tốc độ chụp ảnh

nicelo

thế thì giá mới tốt đc ,kèm beat solo mà ko dùng cũng thế :D ,chủ yếu chụp ảnh đẹp vì nghe nhạc thì mp3 vẫn ok hơn
Bình thường dùng tàn tàn cũng dùng đc nên ko quan tâm lắm đến con beats này

unibody

Member
muốn giá rẻ thì cứ xài hàng cũ nhà muốn xài trc hưởng trc thì phải chấp nhận thôi các tình yêu ạ =))

Lung_Linh

Bác nào đam mê chụp ảnh thì chọn con này là số dzách rồi… Giá như vậy cũng đc, mới ra mà..

akb48

Member
có ai có ảnh sỏurce ko share mình với,toàn ảnh đã bị resize ko xem đc chất lượng thực của em nó

nguyenphan76

máy polycarbonate nguyên khối, chắc con gái không thích lắm nhỉ, sao nó ko làm sao cho unisex tí xíu ta…

chuotrain

Con này hỗ trợ hiển thị rõ nét dưới ánh sáng mặt trời. Xem phim khá nét đấy các cụ ợ…

vanille

nghe con này nói hao pin lắm nhưng thằng anh mình xài cũng đc 6h lướt web wifi chứ ít gì sạc lại nhanh nữa

nagisa

Member
pin Li-po sạc nhanh là phải nhưng time dùng ko lâu nếu sạc ko đúng cách đó nhé dể chai pin đấy

unibody

Member
con này đâu tư vào chụp ảnh mà ko có nút chụp chuyên dụng cũng chán nhỉ .Chụp cảm ứng hay bị rung máy lắm

vanille

chạm nhẹ thôi bác ,chụp nút chuyên dụng tiện thiệt nhưng cũng lag như thường trừ khi nào máy có thêm chức năng chống rung

akb48

Member
vậy thì sắm luôn tripod lun đi,dd mà các bác làm như máy ảnh vậy =))