• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC One X, iPhone 4S, Sony Xperia S: camera em nào ngon nhất ?

vanille

gsmarena test pin con này time trung bình là 37h đấy ,ko đến nổi nào cho 1 em màn hình HD

chenguo

gsmarena test pin con này time trung bình là 37h đấy ,ko đến nổi nào cho 1 em màn hình HD

37h này là đc dùng những tiện ích gì? Nghe nhạc, lướt web hay xem phim đc ko? Thấy thời gian trung bình cao vầy chắc ko dùng đc nhiều tiện ích

chenguo

Thiết kết của con này làm nhiều người liên tưởng đến N9 và Samsung Galaxy Nexus

nagisa

Member
Mình thấy có giống N9 hay Nexus đây,vẫn nét riêng của mấy dòng trc htc đó chứ .

newmeet

Mình thấy có giống N9 hay Nexus đây,vẫn nét riêng của mấy dòng trc htc đó chứ .

Giống là giống nhau cái khoản nhìn có vẻ chắc chắn thui, chứ thiết kế thì nhìn khác xa nhau chứ. ko thể lầm lẫn giữa 2 con này đc.

nicelo

One X thằng bạn mình xài đc 2 ngày đó,nó ko chơi game chỉ web và email

Chắc phải tiết kiệm lắm mới đc như vầy, mấy em tư vấn cũng nói max là 1.5 ngày thui. Có ai nghĩ đến việc độ pin cho con này chưa ta? ;)

newmeet

Mới phát hiện thêm là ông One X này đc tích hợp DropBox vào HTC Sense, mọi người có thể lưu trữ hơn 10.000 bức ảnh chất lượng cao