• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC One X, iPhone 4S, Sony Xperia S: camera em nào ngon nhất ?

akb48

Member
HTC đc dropbox ưu ái nhỉ,cái gì mình cũng up lên đó cả vì nó hỗ trợ tất cả các đuôi file rất tiện .Tiếc là đg upload VN mình còn thấp vs download quá

chuotrain

Mấy hôm nay nghỉ lễ nên ko có cập nhật tình hình, cuối cùng thì em này đã có hàng chưa?

Lung_Linh

Khi nó down giá thì cũng đồng nghĩa với việc sẽ có một em hot khác ra đời...

akb48

Member
quy luật tất yêu thôi mà quan trông là user như tụi mình đc hưởng lợi,ai cũng có hàng caoc ấp giá tốt xài

mgs5

mình nghĩ em này sẽ giữ giá trên 12tr5 đến 1 năm nữa .Cấu hình quá tốt cộng với build hàng chất lượng của HTC

vanille

Giá tốt thì tốt quá nhưng mua bây giờ cho kịp công nghệ ,đến đó thì nhìu cái mới hơn nữa rồi,chắc sẽ là cải thiện về mặt pin và kiểu dáng tiếp đây

nagisa

Member
Video in-deep review nè các bác
[video=youtube;MeZm2dY8cx4]http://www.youtube.com/watch?v=MeZm2dY8cx4[/video]

akb48

Member
mình kết cái res 1280x720 rồi đó ,em note nó chơi 800 nên có 2 lằn đen khi xem youtube và video ức chế lắm

nagisa

Member
mắt trước mà để luôn fulltouch thì sướng tay nhỉ anh em ,khỏi cần phím cảm ứng

mgs5

mắt trước mà để luôn fulltouch thì sướng tay nhỉ anh em ,khỏi cần phím cảm ứng
chắc đợi version tiếp theo quá ,khi đó thì smartphone đa năng 1 cách toàn diện luôn

unibody

Member
Giá gốc mua tại lò hay sao vậy mod .Chắc hàng trốn thuế .Chính hãng vẫn an tâm hơn