• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC PHOTON (HD mini) - GIỚI THIÊU VÀ THẢO LUẬN

đã xước, & đã ôm hận vì tin lời nhân gian => heheheh. 1 đường dài, ko sâu nhưng sắc nét
mà sao pin của em n1o moi xài hti2 ok, giờ duoc tầm 1 tháng rồi, hao pi thấy thuơng. ko biet trogn này có anh em nào bị sự cố thế này ko
Đây là một bài học khi muốn thử độ chống xước màn hình của HD Mini...:( Còn câu hỏi của bạn mình không hiểu bạn muốn hỏi gì nữa ???:-?

bothongvui

Nhờ bác Quang và các bác giúp đỡ giải quyết cái. Tình hình là em có con HD mini dùng một thời gian rùi mà không cài soft được chỉ vì nó không cho set cái "OWNER".
Mặc dù em cũng đã tìm hiểu một số cách như : chỉnh Registry "Hide=0" v.v... nhưng vẫn không thành công.
Bi giờ em đang buồn 5giây.com, mong các bác có cách nào thì chỉ giúp em với.

millenary

Đây là một bài học khi muốn thử độ chống xước màn hình của HD Mini...:( Còn câu hỏi của bạn mình không hiểu bạn muốn hỏi gì nữa ???:-?

ah, xin lỗi. mình ẩu quá
ý mình là. mới xài tầm 2 3 tuần thì pin nó ok. nhung sao giờ duoc hơn 1 tháng rồi mà pin của nó kém quá, khoảng 1 ngày là cạn pin dù mình ko xài nhiểu, chỉ có hay để 3g cho nó update mail outlock thoi

he he, ko chuốt bạch thì anh em mình ai xác nhận được nó có xươc ko á

o0oThienSuo0o

Các Bạn không nên để chế độ vào mạng 3G cập nhật tự động. Khi nào cần dùng thì hãy bật lên. Như vậy nó kéo dài thời gian Pin lâu hơn.

meolibe

hự, bút gì mà chấm được zô cảm ứng điện dung vậy bác, thông tin đâu ra là bán thêm bút đó. hiz.
có bút thì làm miếng băng dính, dùng xong dán zô nhỉ.

o0oThienSuo0o

hự, bút gì mà chấm được zô cảm ứng điện dung vậy bác, thông tin đâu ra là bán thêm bút đó. hiz.
có bút thì làm miếng băng dính, dùng xong dán zô nhỉ.

Thông tin Loại bút dùng trên màn hình cảm ứng điện dung là có thật bạn ạ. Nó được sản xuất riêng chứ không phải của HTC sản suất

poputamus

có bạn nào biết giá màn hình HD mini bao nhiu ko vậy. hôm bữa mình làm rơi làm cái màn hình tan nát bùn quá. bạn nào biết giá bao nhiêu nói mình với

meolibe

em có ý kiến là mọi người có thể chia sẻ nick yahoo để tiện thảo luận nhanh ko ạ
pốt bài qua diễn đàn đợi mãi ko ai trả lời, lại ko đúng ý.
em mới từ nokia chuyển qua (vì rất hâm mộ HTC hd mini) nên thực sự gặp rất nhiều khó khăn.
Mua được 2 ngày rồi mà rất chán vì ko quen sài, cài đặt, sử dụng thấy khá rắc rối, xung quanh lại
ko có ai dùng con như thế cả, đang cảm thấy rất lạc lõng, cô đơn.
yahoo của em là: lotus_in_the_sea

millenary

pim backup danh bạ cho HD mini thế nào nhỉ các bác, em ko the tìm ra cái pim backup

lanthaoidc

mọi người ơi, có ai biết bắn nhạc hoặc game qua bluetooth của Hd mini không? em dùng nokia rất dễ nhưng chuỷen sang cái này, e chẳng thấy sen bluetoothh đâu cả. Ai biết chỉ dùm em với ạh.

h2_viethoang

mọi người ơi, có ai biết bắn nhạc hoặc game qua bluetooth của Hd mini không? em dùng nokia rất dễ nhưng chuỷen sang cái này, e chẳng thấy sen bluetoothh đâu cả. Ai biết chỉ dùm em với ạh.

Bạn cài thêm phần mềm resco file explorer hoặc total commander sẽ có phần send file. Hoặc bạn cũng có thể cài thêm Plugin: File Explorer Extension và dùng chức năng beam của nó để send.

lanthaoidc

Hi, cảm ơn bạn nhé. Mình có phần mềm này mà không biết sử dụng. Mình vừa install và dùng được roài. Hihi, ;;). À, mà mình sử dụng gói cước mobile tivi của mobifone nhưng không dùng được. Ra ngoài mạng thì có anh lại chỉ ra Nhật cường để cài thêm cái vlc, mà tốn mất mấy trăm k cơ. Bạn nào có cách nào khác hay phần mềm này thì share cho mọi người với nhé. Hi:p