• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

Phuong88

Bạn xem đây!​

Trời ạ :| mình sr làm fien bạn.Nhưng mà cái này mình del hết sạch ứng dụng,cho vào lại mấy chục lần rồi cũng ko đc :-/

pS : bạn cho mình nick yh thỉnh thoảng mình tham khảo ý kiến đc ko???

CrabLegend

Sao em không thấy hình icon chữ A bên mục LIBRARY vậy?? Bác nào biết chỉ e với!! hĩ

muadonglanh

Sao em không thấy hình icon chữ A bên mục LIBRARY vậy?? Bác nào biết chỉ e với!! hĩ
kết nối Iphon với may tính rùi click chuột 2 lần vào một game bất kì có đuôi *ipa ấy trên iTunes sẽ thấy thư mục đó

issacnhut

cho mình hỏi những file có dạng .app thì cài thế nào. Mình đã test nhiều cách trên dd nhưng phần mềm mình cài không hiện lên trên màn hình. Xin giúp đỡ

huyenmy

ko Sync đc LPD, Hic hic

Hic hic ,
pro cho tôi hỏi thêm khi sync LCD vao mà nó hiện dòng này : The application "LPD" was not installed on the iPhone because it could not be verifiel. nghĩa là sao?
Thanks pro nhìu. Mong đc chỉ giáo

Bạn nhìn qua hình mình chụp nha !

1- Bật itunes lên -> rồi kéo cái file .ipa vừa down vào mục Application trong itunes
-Hoặc dùng cách của bạn vtp9x là click 2 lần vào file .ipa thì nó cop vào Application trong itunes lun !

2-Bạn vào mục Application trong DEVICES ( ip của bạn ) - rồi tick vào game bạn vừa cop vào itunes ( giống chép nhạc và video ó :D)

3- Ấn Apply là xong

XuanTruong

Super V.I.P
Hic hic ,
pro cho tôi hỏi thêm khi sync LCD vao mà nó hiện dòng này : The application "LPD" was not installed on the iPhone because it could not be verifiel. nghĩa là sao?
Thanks pro nhìu. Mong đc chỉ giáo

Nó báo là phần mềm đó chưa được chứng thực của Apple chứ seo? Dùng File App Copy vào rồi Set cho nhanh!;;)
À mà Bạn Sync màn hình LCD à???=))=))=))

huyenmy

Nó báo là phần mềm đó chưa được chứng thực của Apple chứ seo? Dùng File App Copy vào rồi Set cho nhanh!;;)
À mà Bạn Sync màn hình LCD à???=))=))=))

Thank pac, Pác có thể hướng dẫn chi tiết hơn đc ko ợ. COpy file app vào đâu để set ? Gà con pác thông cảm. hic hic:(:)(

XuanTruong

Super V.I.P
Thank pac, Pác có thể hướng dẫn chi tiết hơn đc ko ợ. COpy file app vào đâu để set ? Gà con pác thông cảm. hic hic:(:)(

Ôi chào! Bạn dùng WinSCP hoặc Soft tương đương, mở Wifi lên rồi kết nối! Bạn phải đọc nhiều vào!:D

BADBIGBOY

Mình cũng đã thử nhiều lần rồi nhưng khi cài vào Iphone xong mở lên vẫn báo "The application .... cannot be opened" (mình sử dụng FW 2.1). Nhưng mình cài các App của bác HoaCK trên 4shared thì lại được.Không hiểu tại sao.Mong các bác chỉ giúp. Xin cảm ơn.:-?

XuanTruong

Super V.I.P
Mình cũng đã thử nhiều lần rồi nhưng khi cài vào Iphone xong mở lên vẫn báo "The application .... cannot be opened" (mình sử dụng FW 2.1). Nhưng mình cài các App của bác HoaCK trên 4shared thì lại được.Không hiểu tại sao.Mong các bác chỉ giúp. Xin cảm ơn.:-?

Bạn làm lại đi, có thể sai hoặc thiếu ở bước nào đó, mọi Người làm OK hết mà!:D

NguyenThanhLuan

Cậu đã cài 1 phần mềm miễn phí trên iTunes chưa ? ( bằng cách dùng acc itunes nha ) :)
- Ah mà mọi người chú ý là cài xong hok nên xóa nó nha , kẻo lại bị như cũ :D

hhnq888

Video không còn nửa, "This video has been removed by the user." Bạn có thể cho screenshots được không bạn. Mình không biết chạy Chương trình Winspc no wifi hoặc iPhone Tunnel Suite như thế nào. Mổi lần muống login thì bị báo lổi không thể connect được. Mình có wifi connection va co the chạy Winspc nếu bạn làm ơn chỉ dùm.
Cám ơn

therapper123

cho mình hỏi. trên apple store có những chương trình muốn download phải mất tiền trên thẻ tín dụng, mà mình ko có thẻ. Liệu có cách nào hack được những chương trình đó không?? còn down free thì mình down bình thường, ko có gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
cho mình hỏi. trên apple store có những chương trình muốn download phải mất tiền trên thẻ tín dụng, mà mình ko có thẻ. Liệu có cách nào hack được những chương trình đó không?? còn down free thì mình down bình thường, ko có gì cả.

Tải trên Apple Store thì TIỀN GIAO - CHÁO MÚC không có hắc hiếc gì cả!:)):)):))

i900Pro

Em tìm thấy 1 acc free của bác này.Nhưng quên mất tên bác ý rùi.Bác gì gì đó mà thấy thì thông cảm nhé.E cũng chỉ muốn chia sẻ để mọi người cùng biết dùng thôi.

Acc free appstore
User: nguyen_hai2310@yahoo.com
Pass: 4472771

Cứ gọi là bác nguyenhai gì gì đó vậy.Cảm ơn bác nhé !