• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CÁCH TẠO ACCOUNT ITUNESTORE FREE

Status
Không mở trả lời sau này.

quanghieubcvt

2 đồng chí Check Email nhé ;)

Hik, mình đã nhận được email kích hoạt và làm ok rồi nhưng không biết pass là gì để đăng nhập

-- Sorry mình đã thử được rồi, pass default la 123456. Many thank to Zenki

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
Xin được nhắc lại 1 lần nữa như sau :

Đây là Topics hướng dẫn tạo account iTuneStore miễn phí chứ ko phải là topics để các bạn vào xin nhờ tạo acc. Vậy chúng tôi đưa hướng dẫn rất chi tiết, cụ thể và có kèm cả hình ảnh ở trên kia để làm gì, ko lẽ các bạn ko thể làm nổi?

Còn 1 bài post xin tạo acc của ai ở đây thì người đó sẽ bị cảnh cáo và Lock Topics.

lucky_2907

Đây là Topics hướng dẫn tạo account iTuneStore miễn phí chứ ko phải là topics để các bạn vào xin nhờ tạo acc. Vậy chúng tôi đưa hướng dẫn rất chi tiết, cụ thể và có kèm cả hình ảnh ở trên kia để làm gì, ko lẽ các bạn ko thể làm nổi?

Còn 1 bài post xin tạo acc của ai ở đây thì người đó sẽ bị cảnh cáo và Lock Topics.

bạn ơi sao mình không thấy mystore đâu hết vậy?
itune 9.0.2:-/

doananhtai

bạn ơi sao mình không thấy mystore đâu hết vậy?
itune 9.0.2:-/

Cách đơn giản nhất và dễ hiểu nhất là.... bạn cứ đường hoàng vào itunes chọn mua sản phẩm như bất kỳ một người khách nào... Bạn cứ thoải mái vào kho hàng lựa chọn món hàng... (nhưng nhớ là lựa cho kỹ món đó gắn bảng giá là FREE nhen) rồi cứ chọn mua...

Khi đó itunes sẽ bắt bạn đăng ký account, ừ thì cứ đăng ký.. và sẽ cho bạn chọn phần "None" trong mục chọn loại thẻ credit (vì bạn chọn mua FREE không tốn tiền mà, cửa hàng phải cho phép bạn chọn none chứ - Nếu bạn không mua gì hết kể cả hàng FREE mà nhào vô đăng ký account ngay thì cửa hàng sẽ buộc bạn đăng ký loại thẻ credit mà không có "none" đâu đấy nhé)... Sau đó bạn cứ nhập thoải mái thông tin vào (Việt nam, tây tàu gì cũng được không cần phải US đâu)... trong phần mấy cái "code" bí hiểm không biết nhập gì mà lại bắt buộc phải nhập thì bạn cứ thoải mái nhập đại vào... Hên thì nó chịu ngay, Xui thì nó sẽ báo đại loại là "cái này đúng ra là phải gồm "n" chữ mà bạn nhập nhiều (hoặc ít) hơn thì là sai rồi, nhập lại đi bạn ơi." thì bạn cứ nhập lại búa xua cho đúng "n" số chữ mà nó yêu cầu là OK ngay... (nhưng địa chỉ email là thật nha bạn, để còn mở ra mà kích hoạt nữa chứ.)...::p

bomhangtan

anh LONG GIANG ơi!em tạo đến phần kích vào NONE thì chẳng thấy chỗ kích vài NONE
anh có thể tạo hộ em được không?njck của em là:leopham1610@gmail.com

tomcat84

cho mình hỏi chút sao làm đến fần cuối nó cứ bắt fải điền ADDRESS vào là sao vậy hả bạn:-?.giúp mình cái nha.Thanks

Germaniteen

anh LONG GIANG ơi!em tạo đến phần kích vào NONE thì chẳng thấy chỗ kích vài NONE
anh có thể tạo hộ em được không?njck của em là:leopham1610@gmail.com

bạn cho mình xin 1 account trên itunes nhé! mail: tiger556688@gmail.com
thanks!!!

MOD đã nhắc nhở rồi! Cảnh cáo trước nhé!

cho mình hỏi chút sao làm đến fần cuối nó cứ bắt fải điền ADDRESS vào là sao vậy hả bạn:-?.giúp mình cái nha.Thanks

Đúng rồi, phải điền ADD chứ! :-?

Status
Không mở trả lời sau này.