• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CÁCH TẠO ACCOUNT ITUNESTORE FREE

Status
Không mở trả lời sau này.

your_rules

Theo mình biết thì hiện y itune k chho reg acc nữa, k biết có đúng k chứ mình vào itune và vào phần create new acc thì itune chạy hoài mà k vô đc bên trong, k biết có bạn nào bị như vậy k? mình mới làm quen với hệ điều hành này, mong các bạn chỉ dẫn, cả tuần rùi mình k reg acc được nên k làm, gì được ngoài nghe nhạc, xem film

p/s bạn mình có đưa cho mình mượn 1 acc free mà sao mình sign in thì itune cũng cứ chạy hoài k chịu vô,các bạn giúp mình với

HHN

Well-Known Member
Theo mình biết thì hiện y itune k chho reg acc nữa, k biết có đúng k chứ mình vào itune và vào phần create new acc thì itune chạy hoài mà k vô đc bên trong, k biết có bạn nào bị như vậy k? mình mới làm quen với hệ điều hành này, mong các bạn chỉ dẫn, cả tuần rùi mình k reg acc được nên k làm, gì được ngoài nghe nhạc, xem film

p/s bạn mình có đưa cho mình mượn 1 acc free mà sao mình sign in thì itune cũng cứ chạy hoài k chịu vô,các bạn giúp mình với

Chắc là không có ai bị như bạn đâu :D, vì hôm qua tôi vẫn reg ACC chọn được đấy thôi :-? kiểm tra lại PC của bạn coi thế nào, hôm qua bận quá không chat tiếp được.

Zenki

Super V.I.P
Bác Zenki ơi sao em vao app free nó ko cho em app là sao nhi? Bác giúp em với.
Không cho là sao bạn? Bạn đã vào Email kích hoạt Acc chưa? Authorized Computer chưa? Muốn tải Acc thì phải Log in vào rồi vào App chọn cái Get App là được mà.

xasunhoque

Không cho là sao bạn? Bạn đã vào Email kích hoạt Acc chưa? Authorized Computer chưa? Muốn tải Acc thì phải Log in vào rồi vào App chọn cái Get App là được mà.

Nhưng điều bạn nói minh đã làm đầy đủ, mình đã load dc về máy nhưng khi cài thì nó cú văng ra ko chấp nhận. Máy iPod FW 3.1.2 đã blackra1n, ko biết mình có phải sửa lỗi gì ko?

TB: Mình hỏi sai chủ đề thông cảm nhé.

Zenki

Super V.I.P
Nhưng điều bạn nói minh đã làm đầy đủ, mình đã load dc về máy nhưng khi cài thì nó cú văng ra ko chấp nhận. Máy iPod FW 3.1.2 đã blackra1n, ko biết mình có phải sửa lỗi gì ko?

TB: Mình hỏi sai chủ đề thông cảm nhé.
Đã Load được Apps về tức là Acc vẫn hoạt động bình thường, các vấn đề không Sync được thì không thảo luận ở đây. Sang mục Hỗ Trợ Kỹ Thuật mà hỏi nhé.

quanghieubcvt

Hik, ngồi cả buổi tối mà không tìm được chữ "free" ở cái payment method đâu cả.
Nhờ các bro giúp em tạo một cái account để tải workart với.
Email của em là: quanghieuvn@gmail.com
Thank bác nhiều

Zenki

Super V.I.P
Status
Không mở trả lời sau này.