• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN CÁCH TẠO ACCOUNT ITUNESTORE FREE

Status
Không mở trả lời sau này.

longgiang81

Super V.I.P
@ girlsormoney : Email đã đc sử dụng để đăng kí acc, vì vậy ko thực hiện đc, bạn vui lòng đưa Email khác nhé.

@ vantyn + taiphong : Các bạn vui lòng check PM để lấy Info nhé.

taiphong

EM check rồi, gặp trường hợp như em đã đăng ký, nhận được link nhưng khi kick vào link thì k có chỗ để active, em mượn acc của bạn dùng rùi, mỗi acc được 5 pc or laptop mà, dù sao cugnx thanks bác

ATOM

Mod longgiang81 làm ơn làm giúp acc với, mình làm ko thể ra dược chữ NONE, nên ko tiếp tục được
email của mình là: tiendung3@yahoo.com
Cám ơn longgiang81 trước!

xemtynhi

Bác longgiang81 phiền bác reg dùm em 1 acc với , em ngồi hý hoáy mãi hok thể tìm thấy phần My Store đâu để chọn Quốc gia cả :((( em xài ituner 9) phiền bác bỏ chút thời gian reg hộ em cái :( cảm ơn bác rất là nhiều !

Email là : my_iphone2000@yahoo.com.vn

1 lần nữa em thax Bác :)

blackhung

Mọi người cứ làm như trên bác ý hướng dẫn ý. Chuẩn không cần chỉnh 3' có một account ngay

Cảm ơn chủ topic. Đã làm theo hướng dẫn và đúng!

dauphong

Tìm mãi không thấy chỗ này bác ah?????

3. Ở màn hình bên phải trong chương trình iTunes, kéo xuống dưới cùng. Chọn quốc gia trong phần My Store là "United States".

hoanganht

Tìm mãi không thấy chỗ này bác ah?????

Mình vừa làm xong cũng ko thấy bước này.Nhưng bạn làm tiếp công đoạn tiếp theo bỏ bứoc này thì vẫn đc.Và mình đc 1 acc free vietnam.
Đính chính lại:
Bạn kéo xuống dưới cùng trong trang đó rồi thấy biểu tượng việt nam to dùng hình tròn (Lá cờ ngôi sao vàng ) click vào đó chọn các nứoc sẽ tạo đc acc free ở nứoc đó.
Và` mình đã đăng kí thành công.

Chỉnh sửa cuối:

traivn01

tình hình là em mới mua 1 con IP 3Gs được 2 hôm nhưng không biết cách làm thế nào để sử dụng cho tốt, mới đem ra tiệm cho họ cài game và phim thôi, nhưng về nhà sync bị mất hết ròi :(
nhưng mà bực wá , đang mày mò nghiên cứu 2 ngày nay @@ dang mò cách cài chương trình bằng iwincsp nhưng mà không có ứng dụng để cài vô thử download trên istore thì nó bắt tạo account, tạo tới chổ chữ none thì bo tay rồi không tài nào tìm ra , em mong bác longgiang tạo dùm em 1 acc để em có thể "nghiên cứu" tiếp :D
hai hôm nay bắt đầu vào đại học rồi học hành mệt quá mất cả hứng vọc phá đt , mong các bác giúp đỡ

ustpro2

@ cuutaovoi : Đã tạo xong acc, bạn check PM nhé. Nick diễn đàn của bạn hơi phản cảm, đề nghị bạn đổi nick khác để trao đổi trên 4rum.

@ misstuuyen : Email bạn đưa đã đc dùng để đăng kí, vì vậy ko thể tạo acc cho bạn đc, bạn đưa Email khác cho mình nhé.
ban long giang cho minh hoi mot chut , truoc day minh la lap dc mot acc nhung chang hieu tai no bi loi ko the dung dc nua ??? minh lap lai nhung bay gio ko lap c nua ban giup minh lap mot cai voi ??? nick cua minh la "chuyenphabang2007@yahoo.com " ban giup minh lap hom thu cua rusia dc ko vay ??? xin cam on ban nhieu

Joker2Go

Làm lần lượt theo từng bước chắc chắn thành công.
Mình vừa tạo 1 acc với iTunes 9 :D

Status
Không mở trả lời sau này.