• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài Game N-Gage cho x6

ronglua95c

Bạn ơi, lúc mình có down may cai game ve nhung ko fai duoi n.gage de cai , ma co system , trong do co file apps vs libs j do, co huong dan minh da bo vao roi, reset lai lun , ma` luc vao n gage lai ko thay dau ,@@

zcxsad

Bạn ơi, lúc mình có down may cai game ve nhung ko fai duoi n.gage de cai , ma co system , trong do co file apps vs libs j do, co huong dan minh da bo vao roi, reset lai lun , ma` luc vao n gage lai ko thay dau ,@@

bạn dow những file đấy làm gì mất công @@!
bạn dow file *.n-gage có rất nhìu mà!
link 28 game hay nè bạn vào dow naz!
nhớ đk trước ms dow dk! link mf dễ dow..
http://hackphone24h.com/28-Games-N-gage-Cracked-by-BinPDA_4074/

minhthang772

Ok chơi dc rồi mà sao lúc vào games mà vẫn hiện nền phần mềm games làm ko thấy gì hết là nó bị gì vậy bạn?sẵn post games lun bạn

zcxsad

Ok chơi dc rồi mà sao lúc vào games mà vẫn hiện nền phần mềm games làm ko thấy gì hết là nó bị gì vậy bạn?sẵn post games lun bạn

phần mềm game là sao bạn @@ bạn xem video ở trên có bị hiện đâu!
ban dùng CONTROL_PARA_N-GAGE.sis và làmddussng như trên video kia nha ^^

minhthang772

Thay vì trong video vào games là ok,mình vào thì nó vẫn dư âm lại giao diện n-gage

zcxsad

Thay vì trong video vào games là ok,mình vào thì nó vẫn dư âm lại giao diện n-gage

vậy à! do game đó thui hay do nhìu game khác nữa! bạn thử game khác xem sao..!
bị hiện giao diện của n-gage chứ hok phải của phím ảo thì mình chưa gặp ^^

ronglua95c

Ak` bạn , lúc mình có down game crack roi, ma luc cai xong , van thay chu trial vay ban , co cach nao de tat no ko

zcxsad

Ak` bạn , lúc mình có down game crack roi, ma luc cai xong , van thay chu trial vay ban , co cach nao de tat no ko

có cách để tắt đó bạn! nhưng mà hok quan trọng đâu!
vẫn có thể chơi full dk mà! ^^

may c5-03 của mình sao ko bật được patch n-gageN97 para todos los s60v5 trong Rompacher lên vậy. nó để dấu X màu đỏ

zcxsad

Sao mình cài cái Para control nó báo "lỗi cập nhật"

bạn vô setting>>application manager>>installed apps>> tìm virtualkey và uninstall nó đi và cài lại contron_para xem ^^ cài xong contron hãy cài virtuakey nha ^^

ronglua95c

Ban oi , sao bàn fim ao , nut B(C) dùng khong có duoc vay ban ,.@@ game brother in arm , hay game star war , neu choi ket hop 2 nut trong ngage + ban fim ao thi ko duoc , dc biet la nut B(C) cua ban fim ao bi đơ, mình an ko dc , hixx